Wednesday, March 29, 2023
Home Uncategorized रस्तासुरक्षा अभियान रस्तासुरक्षा चित्र प्रदर्शन -NNL

रस्तासुरक्षा अभियान रस्तासुरक्षा चित्र प्रदर्शन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| दिनांक 05/01/2023 रोजी जी. प. शाळा मार्तंळा या ठिकाणी प्रादेशिक परिवहन कार्यालय नांदेड व नशाबंदी मंडळ महाराष्ट्र यांच्या वतीने प्रदर्शन भरवण्यात आले आहे.

रस्तासुरक्षा अभियान 05/01/2023 ते 10/02/2023 पर्यंत रस्तासुरक्षा चित्र प्रदर्शन राबवणार आहोत. हे प्रदर्शन शाळा, महाविद्यालय, शासकीय कार्यालय, सेवाभावी संस्था, ग्रामपंचायत, गावागावत प्रदर्शन घेऊन येण्यास तयार आहोत तरी आपल्याला हे प्रदर्शन आपल्या गावात. शाळेत. कार्यालयात ठेवायचे असल्यास आमच्याशि पुढील नामाबरवर 9890752112 संपर्क करावा.

आमचा एकच उद्देश आहे कि, रोजचे होणारे अपघात हे कमी झाले पाहिजे. वहाण चालवताना हेल्मेट वापरलेच पाहिजे. चारचाकी वहाण चालवताना सीट बेल्टचा वापर केलाच पाहिजे. पदाचारी चालत असताना रस्त्याच्या उजव्या बाजूने चालला पाहिजे. हा आमचा उद्देश आहे असे समाजभूषण कैलाश रामचंद्र गायकवाड यांनी कळविले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!