Monday, February 6, 2023
Home Uncategorized सहयोग सेवाभावी संस्थेच्यावतीने पञकार दिनानिमित्य नवीन नांदेड येथील पत्रकाराचा सचिव डॉ संतुकराव हंबर्डे हस्ते सत्कार -NNL

सहयोग सेवाभावी संस्थेच्यावतीने पञकार दिनानिमित्य नवीन नांदेड येथील पत्रकाराचा सचिव डॉ संतुकराव हंबर्डे हस्ते सत्कार -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। महाराष्ट्राचे पहिले समाजसुधारक ,पहिले मराठी वृतपञकार, संपादक व दर्पनकार आचार्य बाळशास्ञी जांभेकर यांची जयंतीनिमित्याने दि ६ रोजी सहयोग सेवाभावी संस्थेच्यावतीने नवीन नांदेड भागातील पञकाराचा सत्कार करुन त्याचा सन्मान संस्थेचे सचिव डाँ संतुकराव हंबर्डे यांनी करुन जयंती साजरी केली .

सहयोग सेवाभावी संस्था, विष्णुपुरीच्या वतीने दि ६ रोजी दर्पनकार आचार्य बाळशास्ञी जांभेकर यांच्या जयंती निमित्याने त्याच्या प्रतिमेचे पुजन करुन अभिवादन करण्यात आले , पत्रकार दिनाचे औचित्य साधुन परिसरातील नवीन नांदेड भागातील पञकाराचा सत्काराचे आयोजन केले होते . या सत्कार सोहळ्याच्या अध्यक्षस्थानी संस्थेचे सचिव डाँ.संतुकराव हंबर्डे यांच्या हस्ते सत्कार करण्यात आला .

यावेळी नवीन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे अध्यक्ष तुकाराम सावंत , रमेश ठाकुर , किरण देशमुख , निळकंठ वरळे , अनिल धमने , तिरुपती घोगरे ,श्याम जाधव, शिवाजी राजुकर , संभाजी सोनकांबळे , दिगाबर शिंदे , संग्राम मोरे याचा सत्कार करण्यात आला . यावेळी पुढे बोलताना डाँ हंबर्डे म्हणाले , पत्रकार हा समाजातील अनिष्ठ परपरावर घाव घालुन समाजाचे प्रबोधन करतात . त्यामुळे समाजातील अन्याय विरुध्द आवाज उठवण्याचे काम होते . पञकार हा चोविसतास कार्यरत असतो. त्याच्या हातुन समाज घडवण्याचे काम होते . त्यामुळे त्याचा सत्कार होणे गरजेचे आहे . त्यामुळे पञकार दिनानिमित्य त्याच्या सत्काराचा योग आला हे माझे भाग्य आहे .यापुढे हि तुमच्या हातुन निर्भिड पञकारीता व्हावी हि अपेक्षा त्यांनी व्यक्त केली .

यावेळी इंदिरा कॉलेज ऑफ फार्मसीचे प्राचार्य डॉ प्रकाश कटकम ,कॉलेज ऑफ फार्मसी चे प्राचार्य विश्वनाथ भरकड ,कॉलेज ऑफ एज्युकेशन चे प्राचार्य डॉ बालाजी गिरगावकर , इंदिरा इन्स्टिट्यूट ऑफ मॅनेजमेंट सायन्सेस च्या डायरेक्टर डॉ गजाला खान ,इंदिरा स्कूलचे मुख्याध्यापक पुंडलिक वानखेडे ,इंदिरा पॉलिटेक्निक कॉलेजचे शिवानंद बारसे, ईशान अग्रवाल,बीसीए कॉलेजचे प्राचार्य सुनील हंबर्डे,मदर तेरेसा नर्सिंग स्कूलचे प्राचार्य सुनील पांचाळ ,संस्थेचे प्रशासकीय अधिकारी विश्वनाथ स्वामी याची यावेळी उपस्थिती होती.

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!