Monday, June 5, 2023
Home Uncategorized पोलीस स्थापना दिवसा निमित्त कुसुमताई विद्यालय येथे विध्यार्थी यांना मार्गदर्शन -NNL

पोलीस स्थापना दिवसा निमित्त कुसुमताई विद्यालय येथे विध्यार्थी यांना मार्गदर्शन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। पोलीस स्थापना दिनानिमित्त नांदेड ग्रामीण पोलीस स्टेशनच्या वतीने कुसुमताई विद्यालय सिडको येथे महाराष्ट्र पोलीस स्थापना दिवस निमीत्ताने पोलीस स्टेशन नांदेड ग्रामीण चे पोलीस उप निरीक्षक आनंद बिचेवार यांनी मार्गदर्शन केले. यावेळी शाळेचे मुख्याध्यापक के ए जोशी उप मुख्याध्यापिका सौ शशिकला बिरादार यांची उपस्थिती होती.

नांदेड ग्रामीण पोलीस स्टेशन च्या वतीने कुसुमताई उच्च व माध्यमिक विद्यालय,सिडको नांदेड येथील शालेय विद्यार्थी व विद्यार्थीनी यांच्या अडी अडचणी समजून घेऊन विविध प्रश्नांना उत्तरे दिली व संवाद साधून त्यांना मार्गदर्शन करण्यात आले.

यावेळी यु आर सावते, शेख निजाम गोडगावकर, पोलीस स्टेशन नांदेड ग्रामीण चे पोलीस उप निरीक्षक बालाजी नरवटे, पोहेकॉ उध्दव भारती, पोकॉ चंद्रकांत बिरादार यांनी विद्यार्थ्यांना मार्गदर्शन केले यावेळी शाळेतील शिक्षक व विध्यार्थी यांची उपस्थिती होती

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!