Monday, June 5, 2023
Home Uncategorized व्हॉइस ऑफ मीडियाची जिल्हा कार्यकारणी जाहीर -NNL

व्हॉइस ऑफ मीडियाची जिल्हा कार्यकारणी जाहीर -NNL

by nandednewslive
0 comment
नांदेड। दर्पण दिनाचे औचित्य साधत व्हॉइस ऑफ मीडिया संघटनेच्या  नवनिर्वाचित पदाधिकारी यांचा पदग्रहण सोहळा संघटनेचे राष्ट्रीय कार्यवाहक श्रीशंतनू  डोईफोडे यांच्या हस्ते पार पडला . मंचावर जेष्ठ संपादक राम शेवडीकर, संपादक संतोष पांडागळे, डाक कार्यालयाचे अधिकारी दिगंबर नारे, जिल्हाध्यक्ष श्रीनिवास भोसले, महानगराध्यक्ष गणेश जोशी यांची प्रमुख उपस्थिती होती.
 
प्रारंभी मान्यवरांचा सत्कार आणि मार्गदर्शन झाले. त्यानंतर संस्थापक अध्यक्ष संदीप काळे आणि राजा माने प्रदेशाध्यक्ष  यांच्या मार्गदर्शनानुसार नियुक्त केलेल्या नवनिर्वाचित पदाधिकाऱ्यांना यांचे नियुक्ती पत्र देण्यात आली. यामध्ये विभागीय सदस्य प्रल्हाद इंगोले, राजेश्वर पालमकर, सचिन मोहिते  तर जिल्हा कार्याध्यक्ष तथा प्रवक्ता अंकुश सोनसळे, उपाध्यक्ष श्रीधर हंबर्डे, उपाध्यक्ष रघुनाथ पोतरे, उपाध्यक्ष  अजित पाटील, सरचिटणीस योगेश लाटकर, सह  चिटणीस अमित कुमार कंटेवाड,
कोषाध्यक्ष जयपाल वाघमारे, कार्यवाहक आनंद शेवडीकर, कार्यवाहक तानाजी हुसे कर, संघटक अविनाश चमकुरे, संघटक मारुती सवंडकर, संघटक डिगा पाटील, प्रसिद्धीप्रमुख  दीपक मठपती, श्रीराम मोटरगे,  सदस्य शिवशरण वावळे, शरद वाघमारे, रमेश  चिते, भगवान सूर्यवंशी,तुकाराम सावंत, सतीश वाघरे, राम गायकवाड  आदींचा सन्मान करण्यात आला. प्रास्ताविक जिल्हाध्यक्ष श्रीनिवास भोसले यांनी केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!