Monday, May 29, 2023
Home Uncategorized दैनंदिन अभ्यासक्रम मध्ये लिखाणाला महत्व द्यावे.. पोलीस निरीक्षक अशोक घोरबांड -NNL

दैनंदिन अभ्यासक्रम मध्ये लिखाणाला महत्व द्यावे.. पोलीस निरीक्षक अशोक घोरबांड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। शालेय विद्यार्थ्यांनी दैनंदिन अभ्यासक्रम मध्ये लिखाणाला महत्व द्यावे व आई वडील नमस्कार करून सेवा करावी व भ्रमधवनीचा वापर कमी करावा व ईतर पोलीस विषयी माहिती देतांना ग्रामीण पोलीस स्टेशन चे पोलिस निरीक्षक अशोक घोरबांड हे पोलीस स्थापना दिनानिमित्त शालेय विद्यार्थी यांना माहिती देत असतांना बोलत होते.

पोलीस स्थापना दिनानिमित्त ग्रामीण पोलीस स्टेशन येथे सप्ताह अंतर्गत शिवाजी महाविद्यालय सिडको येथील वर्ग आठवा व नववा वर्गातील मुला मुलींनी पोलीस स्टेशन येथे भेट देऊन पोलीस वापरत असलेल्या शस्त्राविषयी , दैनंदिन आँनलाईन पोलीस कामकाज विषयी, जप्त मुद्देमाल, बिनतारी संदेश विभाग, लेखनिक व क्राईम विभागासह ईतर माहिती घेतली व ठाण्यातील अधिकारी व पोलीस अंमलदार यांच्याशी सुसंवाद साधला.

यावेळी पोलीस निरीक्षक अशोक घोरबांड यांनी शालेय जिवनातील आठवणी व गुरूजंनाचा आदर या बाबत सुसंवाद साधून दैनंदिन शालेय अभ्यासक्रमात लिखाणाला महत्व द्यावे व आई वडीलांची सेवा करून नमस्कार करावा असे सांगून अभ्यासक्रम बाबत व पोलीस स्टेशन विषयी सविस्तर माहिती दिली. यावेळी उपनिरीक्षक विजय पाटील, उपनिरीक्षक ज्ञानेशवर मठवाड गोपनीय शाखेचे बालाजी दंतापले, चंद्रकांत बिरादार यांच्या सह शिक्षक भोसिकर एस.आर.यांची उपस्थिती होती.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!