Saturday, June 3, 2023
Home कंधार पोलीस स्टेशनमध्ये जिल्हा परिषद शाळेतील विद्यार्थ्यांना मार्गदर्शन -NNL

पोलीस स्टेशनमध्ये जिल्हा परिषद शाळेतील विद्यार्थ्यांना मार्गदर्शन -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर। महाराष्ट्र पोलीस स्थापना दिनानिमित्त उस्माननगर पोलीस स्टेशनच्या वतीने येथील जिल्हा परिषद केंद्रीय प्राथमिक व जिल्हा परिषद प्राथमिक कन्या शाळेतील विद्यार्थी, विद्यार्थिनींना सपोनि पी.डी.भारती व पोलीस कर्मचारी यांनी मार्गदर्शन केले.

यावेळी पोलीस स्टेशन उस्माननगर चे सपोनि भारती यांनी उपस्थित शाळेचे मुख्याध्यापक तथा संकुलाचे केंद्रप्रमुख जयवंतराव काळे, सोनकांबळे, पांडागळे, सुर्यवंशी, यांच्या सह उपस्थित शिक्षकांचा सत्कार करण्यात आला.

त्यानंतर पोलिस स्टेशन मधील प्रत्येक विभागाची माहिती सपोनि भारती यांच्या मार्गदर्शनाखाली पो.काॅ.मुंडे,जमदार पवार यांनी सखोलपणे माहिती सांगितली.यामध्ये रायफल, बंदूक, वायरलेस, एफ आर, गोळ्या , यांच्या सह अनेक विभागाची माहिती दिली.

जिल्हा परिषद केंद्रीय प्राथमिक शाळा व जिल्हा परिषद प्राथमिक कन्या शाळेतील मुख्याध्यापक जयवंतराव काळे, गौतम सोनकांबळे पांडागळे, सुर्यवंशी, खांन,केंद्रे यांचा पोलीस स्टेशन चर्या वतीने सत्कार करण्यात आला विद्यार्थी विद्यार्थिनींनी माहीतीचे ज्ञान घेतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!