Sunday, June 4, 2023
Home Uncategorized शिवाजी विद्यालयाच्या विद्यार्थ्यांनी घेतला आनंद नगरीचा आनंद -NNL

शिवाजी विद्यालयाच्या विद्यार्थ्यांनी घेतला आनंद नगरीचा आनंद -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। जनता शिक्षण प्रसारक मंडळ उमरदरी संचलित शिवाजी विद्यालय, सिडको, नांदेड या शाळेत आनंदनगरीचे आयोजन करण्यात आले होते.

या आनंद नगरीचा विद्यार्थ्यांसह पालक व ग्रामस्थांनी आनंद घेतला.आनंद नगरीतीलविद्यार्थी-विद्यार्थिनीनी अतिशय उत्साहाने खूप छान छान चविष्ट व चटकदार खाद्यपदार्थ बनवून आणले होते. स्टॉलची मांडणी, विविध पदार्थांची विक्री,खरेदी व विविध पदार्थांचा आस्वाद घेण्याचा आनंद मुलांनी लुटला.

कार्यक्रमाच्या सुरुवातीस शाळेचे मुख्याध्यापक प्रा.व्ही.के. हंगरगेकर व प्रमुख पाहुण्यांच्या हस्ते लॉर्ड बेडन पॉवेल यांच्या प्रतिमेचे पूजन करण्यात आले. त्यानंतर मुख्याध्यापक प्रा. व्ही.के.हंगरगेकर यांच्या हस्ते आनंद नगरीचे उद्घाटन करण्यात आले. यावेळी प्रमुख पाहुणे म्हणून शाळेचे पर्यवेक्षक एन.एम. भारसावडे, नांदेडच्या जिल्हा प्रशिक्षण आयुक्त सौ. भगिरथी बच्चेवार उपस्थित होते. यावेळी स्काऊट व गाईड प्रमुख जी.ए जाधव, सौ.ए.के.जांबकर, सौ.ए.ज़ी.देगावकर,बी.के.सुब्बनवाड यांनी प्रमुख पाहुण्यांचे स्वागत केले.

विद्यार्थ्यांच्या दैनंदिन जीवनातील मनावरील असलेला अभ्यासक्रमाचा मानसिक ताण तणाव दूर करुन विरंगुळा मिळावा व त्यांच्यातील अंगीकृत सुप्त कलागुणांना वाव देता यावा या उद्देशाने दरवर्षी आनंद नगरीचे आयोजन केले जाते. या वर्षी शालेय विद्यार्थ्यांनी १०० स्टॉल उभारले होते. कार्यक्रम यशस्वी यशस्वीतेसाठी एनसीसी कॅडेट्स व स्काऊट गाईडच्या विद्यार्थ्यांनी व सर्व शिक्षक व शिक्षकेतर कर्मचारी यांनी परिश्रम घेतले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!