Monday, June 5, 2023
Home Uncategorized जगद्गुरु भीमाशंकर लिंग शिवाचार्य महास्वामीजी खा.चिखलीकर यांच्याकडून दत्ता शेंबाळे यांचे सांत्वन -NNL

जगद्गुरु भीमाशंकर लिंग शिवाचार्य महास्वामीजी खा.चिखलीकर यांच्याकडून दत्ता शेंबाळे यांचे सांत्वन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। फुलवळ येथील रहिवासी तथा वीर शैव समाजाचे सामाजिक कार्यकर्ते दत्ता भाजपा किसान मोर्चाचे प्रदेश कार्यकारणी सदस्य दैनिक वतनवालाचे कार्यकारी संपादक दत्ताभाऊ शेंबाळे यांच्या मातोश्री त्रिवेणी बाई तुळशीराम शेंबाळे यांचे सात जानेवारी रोजी अचानक निधन झाले हे निधनाची बातमी करतात संपूर्ण परिसरामध्ये हळहळ व्यक्त झाली होती.

त्यांच्या दुःखात सहभागी होण्यासाठी व त्यांचे सांत्वन करण्यासाठी श्री श्री श्री 1008  हिमवंत केदार पिठाचे जगद्गुरु भीमाशंकर लिंग शिवाचार्य महाराज स्वामीजी यांनी दत्ताभाऊ शेंबाळे यांच्या फुलवळ येथील निवासस्थानी जाऊन विचारपूस केली व या दु:कातून सावरण्यासाठी आशीर्वाद  दिला त्यांच्या समवेत माजी सभापती तथा काँग्रेस कमिटीचे कंधार तालुका अध्यक्ष बालाजी पाटील पांडागळे राजकुमार स्वामी नारायणराव मंगनाळे आदींनी देखील दत्ता शेंबाळे यांचे सांत्वन केले.

नांदेडचे खासदार प्रताप पाटील चिखलीकर यांनीही दत्ताभाऊ शेवाळे यांचे त्यांच्या निवास निवासस्थानी जाऊन सांत्वन केले ज्या दिवशी ही घटना घडली त्या दिवशी खासदार प्रताप पाटील चिखलीकर हे दिल्ली येथे होते त्यामुळे अंत्यविधीसाठी उपस्थित राहू शकलो नाही यांची खंत देखील यावेळी त्यांनी बोलून दाखवली त्यांच्या समवेत कंधार तालुका अध्यक्ष भगवान राठोड नगरपालिकेचे उपनगराध्यक्ष जपरुद्दीन बाबुराव केंद्रे यांच्यासह अनेक भाजपाचे कार्यकर्ते पदाधिकारी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!