Sunday, June 4, 2023
Home धार्मिक अंतेश्वर येथे १२ जानेवारी रोजी रामायणाचार्य हभप रामराव महाराज ढोक यांचे कीर्तन -NNL

अंतेश्वर येथे १२ जानेवारी रोजी रामायणाचार्य हभप रामराव महाराज ढोक यांचे कीर्तन -NNL

by nandednewslive
0 comment

लोहा| जिल्हा परिषदेचे माजी शिक्षण सभापती संजय पाटील कऱ्हाळे यांचे वडील कै भीमराव किशनराव पाटील कऱ्हाळे यांच्या २४ व्या पुण्यस्मरणा निमित्ताने अंतेश्वर (ता लोहा) येथे १२ जानेवारी रोज गुरुवारी प्रसिद्ध कीर्तनकार रामायणाचार्य हभप रामरावजी महाराज ढोक यांच्या कीर्तन सोहळा आयोजित करण्यात आला आहे. या भागात दहा वर्षा नंतर ढोक महाराज यांचे कीर्तन होत आहे. याचा भाविक भक्तांनी लाभ घ्यावा अस आवाहन कऱ्हाले पाटील कुटुंबियांनी केले आहे.

अंतेश्वर व परिसरातील मोठे प्रस्थ व सधन शेतकरी कै. भिमराव किशनराव पाटील कऱ्हाळे यांच्या चौविसाव्या पुण्यस्मरणाचा कार्यक्रम गुरुवारी १२ जानेवारी रोजी आयोजित केला आहे. रामायणाचार्य श्री ह.भ.प. रामरावजी महाराज ढोक यांचे हरिकिर्तन सकाळी १० ते १२ होणार आहे. त्यानंतर भोजनाची व्यवस्था करण्यात आली आहे.

तेव्हा मोठ्या संख्येने या कीर्तन सोहळ्याचा लाभ घ्यावा असं आवाहन रावण पाटील क-हाळे , गणपती. पाटील क-हाळे , प्रकाश पाटील क-हाळे , बालाजी पाटील क-हाळे, माजी सरपंच मधुकर पाटील क-हाळे, माजी न प बांधकाम सभापती शंकर पाटील क-हाळे, राष्ट्रवादी काँग्रेसचे तालुकाध्यक्ष संजय पाटील कऱ्हाळे यांनी केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!