Thursday, February 2, 2023
Home नायगाव गुरु रविदास जयंती मंडळाच्या अध्यक्षपदी गंगाधर गंगासागरे यांची निवड जाहीर -NNL

गुरु रविदास जयंती मंडळाच्या अध्यक्षपदी गंगाधर गंगासागरे यांची निवड जाहीर -NNL

२६ फेब्रुवारी रोजी जयंती सोहळ्याचे आयोजन

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। गुरु रविदास महाराज सार्वजनिक जयंती मंडळ , नरसी कार्यकारीणीच्या अध्यक्षपदी येथील जेष्ठ पत्रकार गंगाधर गंगासागरे यांची सर्वानुमते जाहीर करण्यात आली आहे .

क्रांतीकारी महामानव विज्ञानवादी विचारवंत जगतगुरु गुरु रविदास महाराज यांची ६२५ वी जयंती गुरु रविदास मंदीर प्रेरणा केंद्र , नरसी (ता.नायगांव ) जि. नांदेड या स्थळावर दिनांक २६ फेब्रुवारी २०२३ (रविवार) या दिवसी साजरी करण्यात येणार आहे . त्या अनुषंगाने काल दिनांक ७ जानेवारी रोजी (शनिवारी ) येथील समाजबांधवांची महत्वपुर्ण बैठक जमनाजी कांबळे यांच्या अध्यक्षतेखाली घेण्यात येवून पुढीलप्रमाणे कार्यकारीणी जाहीर करण्यात आली.

अध्यक्षपदी गंगाधर गंगासागरे (पत्रकार) , सचिव माधव गंगासागरे , कोषाध्यक्ष हाणमंत गंगासागरे , उपाध्यक्ष आनंदा बरबडे , धोंडीबा कांबळे , सहसचिव संतोष कांबळे , कार्याध्यक्ष व्यंकट गंगासागरे , अशोक गंगासागरे , संघटक बालाजी बरबडे , सुरेश कांबळे , शैलेश गंगासागरे , सदस्य बाबूराव गंगासागरे , रोहीत गंगासागरे यांची निवड जाहीर केली .

या बैठकीला जेष्ठ मार्गदर्शक दिगांबर गंगासागरे , गंगाराम गंगासागरे, जमनाजी कांबळे, आनंदा गंगासागरे , गिरजाजी गंगासागरे यांसह गजानन गंगासागरे , अजय कांबळे , शंकर बरबडे, त्रषीकेश बरबडे, अविनाश कांबळे, प्रमोद कांबळे, पांडुरंग गंगासागरे, साईनाथ गंगासागरे, सुरेश कांबळे आदींची उपस्थीती होती .

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!