Saturday, June 3, 2023
Home कंधार गुलाबी थंडी… अन् सोसायटीच्या निवडणुकीची गर्मी….NNL

गुलाबी थंडी… अन् सोसायटीच्या निवडणुकीची गर्मी….NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। मागील अनेक दिवसांपासून उस्माननगर ता.कंधार परिसरातील वातावरणात बदल झाला, असून तेरा सभासद असलेल्या सेवा सहकारी सोसायटीच्या निवडणुकीच्या पार्श्वभूमीवर गुलाबी थंडीत निवडणुकीची गर्मी दिसून येत आहे.

नांदेड जिल्ह्यासह तालुक्याचे लक्ष असलेल्या उस्माननगर सेवा सहकारी सोसायटी निवडणुकीची रणधुमाळी गुलाबी थंडीत सुरु झाली असून दिग्गज कार्यकर्त्यांची व नेत्यांची बैठका वर बैठका घेतल्या जात आहेत.

उस्माननगर येथील सोसायटी निवडणुकीची धामधूम दि.२९ डिसेंबर रोजी पासुन प्रक्रीया सुरू झाली .,असून दि.४ जानेवारी २०२३ रोजी नामांकन अर्ज दाखल करण्याची शेवटची तारीख होती.या सोसायटीच्या निवडणुकीसाठी शेवटच्या दिवशी ४९ जनांनी उमेदवारांनी आपले अर्ज दाखल केले होते.

त्यानंतर ५ जानेवारी रोजी नामांकन पत्र छाननीत एक अर्ज बाद ठरला.त्यामुळे आता ४८ नामांकन पत्र असून येणाऱ्या २० जानेवारीला नामांकन पत्र उचलण्याची तारीक असल्यामुळे दिग्गज, नेते, पुढारी , कार्यकर्ते कोणा कोणाचे उमेदवारी अर्ज मागे घ्यायाचे याचे निराकरण करण्यासाठी बैठकावर बैठका बसत आहेत.कंधार तालुक्याचे नेहमी लक्ष वेधून घेणारी आणि अनेक उमेदवारांचे अस्तित्व नाकारणारी उस्माननगर सेवा सहकारी सोसायटी निवडणूकीत भाजपप्रणीत ,व काॅग्रेसप्रणीत दोन गटाने नामांकन पत्र दाखल केले आहेत.

या निवडणुकीत स्थानिक पातळीवरील गटा गटाचे राजकारण हे भल्या भल्याचे गणित बिघडीत असते.काॅग्रेस प्रणीत एकाच गटातील कार्यकर्त्यांनी पुढ येऊन एकमेकांना शह देण्यासाठी विरोध केला जात असल्याचे बोलल्या जात आहे.मागील वीस दिवसांपासून उस्माननगर परिसरातील वातावरणात बदल झाल्याने गुलाबी थंडीत निवडणुकीची गर्मी दिसून येत आहे.कोणाचे वझे…. कोणाच्या खाद्यावर हे २० जानेवारी नंतर दिसून येईल.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!