Monday, June 5, 2023
Home नांदेड जिजाऊ सृष्टी सिडको येथे राजमाता जिजाऊ यांना सर्व पक्षिय अभिवादन -NNL

जिजाऊ सृष्टी सिडको येथे राजमाता जिजाऊ यांना सर्व पक्षिय अभिवादन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। सिडको परिसरातील जिजाऊ सृष्टी येथे १२ जानेवारी रोजी परिसरातील सर्व सामाजिक, राजकीय पक्षासह संभाजी ब्रिगेड, जिजाऊ ब्रिगेड, मराठा सेवा संघ,यांच्या सह अनेकांनी अभिवादन करण्यात आले.

राजमाता जिजाऊ यांचा जयंतीनिमित्त सिडको परिसरातील जिजाऊ सृष्टी येथे रंगरंगोटी व विद्युत रोषणाई करण्यात आली होती,१२ जानेवारी रोजी सकाळी जिजाऊ सृष्टी येथे सकाळी राजमाता जिजाऊ यांना पुष्पहार घालून अभिवादन करण्यात आले.

वाघाळा शहर ब्लाक काँग्रेस कमिटीच्या वतीने अध्यक्ष विनोद कांचनगिरे, माजी नगरसेवक प्रा.अशोक मोरे,भि.ना.गायकवाड, संतोष कांचनगिरे,प्रसेनजित वाघमारे,किशन रावणगावकर, यांनी तर वंचित बहुजन आघाडीच्या महानगर दक्षिण अध्यक्ष विठ्ठल गायकवाड, अमृत नरंगलकर, साहेबराव भंडारे, नंदकुमार गचे, महेश निलकंठवार,दिपक जोंधळे,तर शिवसेना शिंदे गटाच्या वतीने सिडको शहर उपशहरप्रमुख पपू गायकवाड, युवा नेते राजू लांडगे, संभाजी ब्रिगेड चे लोकसभा प्रमुख संकेत पाटील,दिपक भरकड, मराठा सेवा संघ सिडको अध्यक्ष त्र्यंबक कदम, साहेबराव गाढे, गोविंदराव मजरे,वंसत कदम, ज्योती संकेत पाटील, रत्नमाला जाधव,कमल हिवराळे, कौशल्या कदम, विजयाताई गोडघासे यांच्या सह राजकीय पक्षांच्ये पदाधिकारी, सामाजिक कार्यकर्ते, पत्रकार , वृत्तपत्र विक्रेते पदाधिकारी व वृत्तपत्र विक्रेते, महिला,युवक विद्यार्थी यांनी अभिवादन केले.

सिडको वृत्तपत्र विक्रेते संघटनेच्या वतीने अभिवादन…
नविन नांदेड. सिडको वृत्तपत्र विक्रेते संघटनेच्या वतीने सिडको येथील सेटंर येथे १२ जानेवारी रोजी सकाळी राजमाता जिजाऊ यांना अभिवादन करण्यात आले.

ग्रामीण पोलीस स्टेशन चे पोलिस अंमलदार शिवानंंद कानगुले यांच्या हस्ते पुष्पहार अर्पण करण्यात आला, यावेळी नविन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे माजी अध्यक्ष रमेश ठाकूर, पत्रकार डि.गा.पाटील, लोकमत वितरणचे संजयकुमार गायकवाड, वृत्तपत्र संघटनेचे अध्यक्ष सतीश कदम, बालाजी सुताडे, महिला वितरक वंदना लोणे, जेष्ठ वृत्तपत्र विक्रेते मदनसिंह चोहाण, दौलतराव कदम, यांच्या सह वृत्तपत्र विक्रेते ऊपसिथीत होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!