Monday, June 5, 2023
Home करियर शिष्यवृत्ती परीक्षेत महात्मा फुले हायस्कुलचे नेत्रदीपक यश -NNL

शिष्यवृत्ती परीक्षेत महात्मा फुले हायस्कुलचे नेत्रदीपक यश -NNL

१८ शिष्यवृत्तीधारक ,४८ विद्यार्थी पात्र

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| पूर्व प्राथमिक शिष्यवृत्ती परीक्षेत शारदा भवन शिक्षण संस्थेच्या बाबा नगर येथील महात्मा फुले हायस्कुलचे १८ शिष्यवृत्तीधारक तर ४८ विद्यार्थी पात्र ठरले आहेत. पुणे येथील महाराष्ट्र राज्य परीक्षा परिषदेच्या वतीने घेण्यात आलेल्या पूर्व प्राथमिक शिष्यवृत्ती परीक्षेत इयत्ता ५ वी मधील शाळेतील 131 विद्यार्थ्यांनी सहभाग घेतला होता.

यातील सृष्टि शिवहार किडे, अनिकेत रितेश कल्याणकर, सिध्दी राजेश झुंबाडे, श्रेया ईश्वर जाधव, सिध्दीका ग्यानोबा वखरे, स्वप्निल साईनाथ कदम, सोहम माधवराव इंगळे, किरण रामराव शेंडगे, रणविर प्रताप केंद्रे, अमेय शिवानंद टपरे, मनिष श्यामसुंदर नागरगोजे, व्यंकटेश गजानन रूद्रवार, नैतिक संजय चव्हाण, दत्तात्रय साईनाथ तेलंग, युवाराज दत्ता रामरूपे, श्रेयश्री मनोहर शिंदे, आनंद प्रल्हाद सेवकर, मिथीलेश नागभुषन बुस्सा हे १८ विद्यार्थी शिष्यवृत्तीधारक तर ४८ विद्यार्थी पात्र ठरले आहेत.

सर्व यशस्वी विद्यार्थी व मार्गदर्शक शिक्षकांचे संस्थेचे अध्यक्ष, माजी मुख्यमंत्री अशोकराव चव्हाण, उपाध्यक्षा सौ अमिताताई चव्हाण, सचिव डी.पी. सावंत, सहसचिव उदयराव निंबाळकर, कोषाध्यक्ष डॉ. रावसाहेब शेंदारकर, कार्यकारणी सदस्य नरेंद्र चव्हाण, पांडूरंगराव पावडे, प्रशालेचे मुख्याध्यापक एस.के. तायडे, उपमुख्याध्यापक एम.डब्ल्यु. कल्याणकर, पर्यवेक्षक एस.एन. सुर्यवंशी आणि सौ.जे.बी.बनसोडे, जी.डी. दरबस्तवार आदींनी अभिनंदन व कौतुक केले आहे. .

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!