Monday, June 5, 2023
Home कंधार पोखरभोसी येथे श्री धन्वंतरीमूर्ती स्थापना सोहळ्याचे आयोजन -NNL

पोखरभोसी येथे श्री धन्वंतरीमूर्ती स्थापना सोहळ्याचे आयोजन -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। श्रीकृष्ण गोशाळा पोखरभोसी ता. लोहा येथे दि.१४ जानेवारी रोज शनिवारी मकरसंक्रांती दिनाचे औचित्य साधून आरोग्य देवता श्री ध्नवंतरी मुर्ती स्थापना सोहळ्याचे आयोजन केले आहे.

यावेळी सकाळी ठीक १०ते१२ या वेळात नांदेड भुषण ह.भ.प.डॉक्टर बाबासाहेब साजने महाराज नांदेड सुश्राव्य हरिकिर्तन होणार आहे. त्यानंतर स्व. श्रीनिवासजी बियाणी यांचे स्मरणार्थ बियाणी परिवार ( राज जनरल स्टोअर्स ) यांच्याकडून महाप्रसादाचे आयोजन करण्यात आले आहे.

तरी पंचक्रोशीतील सदभक्तानी सहकुटुंब सह परिवार येवून गोदर्शन ,हरिकिर्तन व महाप्रसादाचा लाभ घ्यावा असे गोभक्त, गोप्रेमी,व कृषी – गो- विज्ञान बहुउद्देशीय प्रतिष्ठान व समस्त पोखरभोसी गावकरी यांनी आव्हान केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!