Sunday, June 4, 2023
Home Uncategorized सरस्वती मोहनराव बोकारे यांचे अल्पशा आजाराने दुःखद निधन -NNL

सरस्वती मोहनराव बोकारे यांचे अल्पशा आजाराने दुःखद निधन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| तालुक्यातील सोमेश्वर येथील जेष्ठ महिला सरस्वती मोहनराव बोकारे यांचे अल्पशा आजाराने शुक्रवारी पहाटे दुःखद निधन झाले. मृत्यू समयी त्यांचे वय 65 वर्षे होते.

त्यांच्या पार्थिवावर 13 जानेवारी 2023 शुक्रवार दुपारी 2 वाजता सोमेश्वर येथील जुने मंदिर गोदावरी काठी समशानभूमीत अंत्यसंस्कार करण्यात आले. त्यांच्या पश्चात पती मोहनराव बोकारे, एक मुलगी, तीन मुले रामकिशन बोकारे, मारुती बोकारे, ज्ञानेश्वर बोकारे, सुना, नातू मोठा परिवार आहे. त्यांच्या अंत्यसंस्काराला परिसरातील मोठा जनसमुदाय उपस्थित होता.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!