Monday, May 29, 2023
Home करियर ‘स्वारातीम’ विद्यापीठांतर्गत पदवी, पदव्युत्तर परीक्षा १ ते ३१ मे दरम्यान होणार -NNL

‘स्वारातीम’ विद्यापीठांतर्गत पदवी, पदव्युत्तर परीक्षा १ ते ३१ मे दरम्यान होणार -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठांतर्गत परिसरातील संकुले, उपपरिसर लातूर, परभणी व हिंगोली येथील न्यू मॉडेल डिग्री कॉलेज आणि सर्व सलग्नित महाविद्यालयांना कुलगुरू महोदयांच्या आदेशान्वये कळविण्यात येत आहे की, शैक्षणिक वर्ष २०२२-२३मधील पदवी, पदव्युतर अभ्यासक्रमांच्या परीक्षा दि. १ ते ३१ मे दरम्यान होणार आहेत. 

परीक्षेचे अभ्यासक्रमनिहायसविस्तर वेळापत्रक परीक्षा विभागाकडून लवकरच जाहीर करण्यात येणार आहे.त्यामुळे सर्व संकुले आणि महाविद्यालयात चालणाऱ्या सर्व पदवी, पदव्युतरविषयाचे अभ्यासक्रम दि. ३० एप्रिल पर्यंत पूर्ण करावेत. यासाठी आवश्यकता भासल्यास सुट्टीच्या दिवशी ऑनलाईन/ऑफलाईन किंवा ब्लेडेड पद्धतीने शिकवणी वर्ग घ्यावेत.

व अभ्यासक्रम पूर्ण करावेत. जेणेकरून निर्धारित वेळेत परीक्षा घेऊन निकाल जाहीर करणे शक्य होईल. त्यामुळे पुढील वर्षाच्या शैक्षणिक वर्षाचे काटेकोरपणे अंमलबजावणी करणे शक्य होईल. असे पदवीधर विभागाचे सहा. कुलसचिव पी.ए. कुलकर्णी यांनी कळविलेले आहे. 

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!