Monday, June 5, 2023
Home आरोग्य हिमायतनगरच्या उपजिल्हा रुग्णालयास जिल्हा शल्यचिकित्साह डॉ.नीळकंठ भोसीकर यांची भेट -NNL

हिमायतनगरच्या उपजिल्हा रुग्णालयास जिल्हा शल्यचिकित्साह डॉ.नीळकंठ भोसीकर यांची भेट -NNL

केली येथील वाढीव रुग्णालयाच्या कामकाजाची व आरोग्य कामकाजाची पाहणी; मानले समाधान

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर, अनिल मादसवार| येथील उपजिल्हा रुग्णालयास जिल्हा शल्यचिकित्साह डॉ.नीळकंठ भोसीकर यांनी दिनांक 14 शनिवार रोजी अचानक भेट दिली. यावेळी त्यांनी रुग्नालय परिसर आणि वाढीव मंजूर झालेल्या रुग्णालयाच्या बांधकामाची पाहणी केली. तसेच वैद्यकीय अधिकाऱ्यांना आवश्यक त्या सूचना केल्या आहेत.

जिल्हा शल्यचिकित्सक डॉ. निळकंठ भोसीकर तसेच आरएमओ डॉ. राजाभाऊ बुटे यांनी ग्रामीण रुग्णालय हिमायतनगर येथे भेट दिली. यावेळी त्यांनी हिमायतनगर येथे उपजिल्हा रुग्णालयाच्या  बांधकामाची पाहणी केली. सदरील बांधकाम प्रगतीपथावर असून, बांधकामाच्या गुत्तेदाराला 31 मार्च 2023 पर्यंत बांधकाम पूर्ण करून देण्याची आदेशित केले.

तसेच गोवर रुबेला लसीकरण मोहिमेत एकही बालक लसीकरणापासून वंचित राहणार नाही याची काळजी घेण्याचे आदेश वैद्यकीय अधिकाऱ्यांना दिले. हिमायतनगर येथे उपजिल्हा रुग्णालय झाल्यास येथील वैद्यकीय अधिकारी, आधीपरिचारिका व इतर कर्मचारी वर्गाचे मनुष्यबळ वाढेल, आणि रुग्णांना अधिक चांगला वैद्यकीय उपचार मिळेल असे जिल्हा शल्यचिकित्सक भोसीकर यांनी सांगितले. तसेच सर्व ग्रामीण रुग्णालय व रुग्णालयाचा परिसर पाहणी करून रुग्णालयाचे कामकाज व रुग्णालय स्वच्छता, स्त्री कुटुंब कल्याण शस्त्रक्रियाचे उद्दिष्ट पूर्ण झाल्यामुळे वैद्यकीय अधीक्षक डॉ. डी. डी. गायकवाड यांचे विशेष अभिनंदन करून समाधान व्यक्त केले.

यावेळी हिमायतनगर ग्रामीण रुग्णालयाचे वैद्यकीय अधीक्षक डॉ. डी. डी. गायकवाड, रुग्णालयातील  डॉ. शुभांगी माने, डॉ. माधव भुर्के, डॉ.मुनेश्वर, श्रीमती चिंचलवाड, श्रीमती पैठणे, श्रीमती कोंके, श्रीमती सोनाळे, श्री वाघमारे, श्री राठोड, श्री धांडे, श्री इंगोले, श्री कल्याणकर,श्री गजानन, श्री साबळे, शे रमजान तसेच रुग्णालयातील सर्व अधिकारी व कर्मचारी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!