Saturday, June 3, 2023
Home क्राईम भरधाव दुचाकीने पाई जाणाऱ्या मजुरास उडविले, रोजमजुरी करणाऱ्याचा जागीच मृत्यू -NNL

भरधाव दुचाकीने पाई जाणाऱ्या मजुरास उडविले, रोजमजुरी करणाऱ्याचा जागीच मृत्यू -NNL

अपघात प्रकरणी हिमायतनगर पोलिसांचा पंचनामा सुरु

by nandednewslive
0 comment

हिमायतनगर| मजुरीचे काम करण्यासाठी शेतीकडे जाणाऱ्या तीन मजुरांपैकी मध्यभागी चालणाऱ्या एका मजुरास भरधाव वेगातील दुचाकीस्वाराने उडविले आहे. या घटनेत सदरील मजुराच्या नाकाशी गंभीर दखपात झाल्याने त्यांचा जागीच मृत्यू झाला आहे. या घटनेमुळे ऐसी संक्रांतीच्या उत्सवावर दुःखाचे सावट पसरले आहे. बाबुराव भागाजी पांढरवाड, वय ५२ वर्ष असे मयत मजुरदाराच नावं आहे.

शहरात मजुरीचे काम करून पोट भरणारे मजूरदार आज संक्रांति सणाच्या दिवशी शहराजवळील बसवण्णा नजिकच्या एका शेतात टिन शेडचे काम करण्यासाठी गेले होते. दुपारीबसवण्णा परिसरात जेवण उरकून पुन्हा कामाच्या ठिकाणी रस्त्याने तिघे मजूर रस्त्याच्या एका बाजूने गप्पा गोष्टी करत जात होते. दरम्यान याच वेळी हिमायतनगर शहरातून सिरंजनीकडे जाणाऱ्या एका भारधाव वेगातील दुचाकीने थेट मध्यभागी चालणाऱ्या बाबुराव भागाजी पांढरवाड, वय ५२ वर्ष यांना उडविले आहे.

भरधाव वेगातील दुचाकीची जबर धडक लागल्याने सदरील मजुर उडून रस्त्यावर पडला. यावेळी त्यांच्या नाकाला गंभीर मार लागल्याने घटनास्थळी मोठा रक्तस्त्राव होऊन त्यांचा जागीच मृत्यू झाला. तात्काळ सोबत असलेल्या इतर मजुरांनी आणि रत्स्याने ये- जा करणाऱ्या नागरिकांनी बाबुराव भागाजी पांढरवाड, वय ५२ वर्ष यांना शहरातील ग्रामीण रुग्णालयात दाखल केले. येथे डॉक्टरांनी तपासणी केली असता अपघातात गंभूर जखमी झालेल्या मजुरदारास मृत घोषित केले.

घटनेची वार्ता शहरात पसरातच रुग्णालय परिसरात मोठ्या प्रमाणात बघ्यांची गर्दी जमली, माहिती मिळताच तात्काळ पोलीस निरीक्षक बी.डी. भुसनूर, सहाय्यक पोलीस निरीक्षक बालाजी महाजन, सहाय्यक पोलीस निरीक्षक नंदलाल चौधरी, जमादार अशोक सिंगणवाड यांनी भेट देऊन घटनेचा पंचनामा केला असून, दुचाकीचालक पोलीस ठाण्यात गुन्हा दखल करण्याची प्रकारीया सुरु केली आहे. ही घटना मकर संक्रांतीच्या दिवशी दुपारी 1 वाजेच्या सुमारास घडली असून, या घटनेमुळे शहरातील सण उत्सवावर दुःखाचे सावट पसरले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!