Tuesday, February 7, 2023
Home नांदेड लड्डूसिंघ काटगर यांची बाळासाहेब बांची शिवसेना उपशहर प्रमुख म्हणून नियुक्ति -NNL

लड्डूसिंघ काटगर यांची बाळासाहेब बांची शिवसेना उपशहर प्रमुख म्हणून नियुक्ति -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। मुख्यमंत्री एकनाथ शिंदे यांच्या द्वारे स्थापित करण्यात आलेल्या बाळासाहेबाची शिवसेना पक्षाच्या नांदेड दक्षिण उप शहर प्रमुख पदावर सक्रिय सामाजिक कार्यकर्ता स. लड्डूसिंघ काटगर यांची नेमणूक करण्यात आली आहे.

संपर्क प्रमुख आनंद जाधव साहेब, खासदार हेमंत पाटिल, आमदार बालाजीराव कल्याणकर यांच्या आशीर्वादाने आणि उप जिल्हा प्रमुख बिल्लू यादव, शहर प्रमुख तुलजेश यादव, हेमंत पाटिल मित्र मंडळाचे प्रमुख गुरमीत सिंघ टमाना यांच्या सहकार्याने नियुक्तिची प्रक्रिया पार पडली.

उपशहर प्रमुख पदावर नियुक्तीनंतर मित्र-परिवाराच्या वतीने स. लड्डूसिंघ काटगर यांचा गुरुद्वारा गेट नंबर दोन ठिकाणी जल्लोषात सत्कार करण्यात आला. यावेळी स. हरदीपसिंघ हजुरिया, स. राजिंदरसिंघ टमाना, स. सरबजीतसिंघ संधू, स. त्रिलोचनसिंघ बिट्टू, स. लक्कीसिंघ कामठेकर, स. दर्शनसिंघ कडेवाले, स. बलजीतसिंघ शाहू, स. नरेंद्रपालसिंघ टमाना, स. केहरसिंघ सह मोठ्या संख्येत कार्यकर्ते उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!