Monday, February 6, 2023
Home करियर नविन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचा अध्यक्षपदी किरण देशमुख उपाध्यक्ष पदीशाम जाधव,तर सचिवपदी रमेश ठाकूर -NNL

नविन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचा अध्यक्षपदी किरण देशमुख उपाध्यक्ष पदीशाम जाधव,तर सचिवपदी रमेश ठाकूर -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड| अखिल भारतीय मराठी पत्रकार परिषद सलंग्न नविन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचा अध्यक्षपदी किरण देशमुख तर उपाध्यक्षपदी शाम जाधव, सचिवपदी रमेश ठाकूर यांच्यी बिनविरोध निवड करण्यात आली.

नविन नांदेड मराठी पत्रकार संघाची महत्वपूर्ण बैठक मावळते अध्यक्ष तुकाराम सावंत यांच्या अध्यक्षतेखाली दतकृपा मंगल कार्यालय हडको येथे १६ जानेवारी रोजी संपन्न झाली, यावेळी नवीन कार्यकारिणी निवडीसाठी प्रस्ताव आल्यानंतर सर्वांमुनते अध्यक्षपदासाठी किरण देशमुख, उपाध्यक्ष शाम जाधव, सचिव रमेश ठाकूर, कार्याध्यक्ष तिरूपती पाटील घोगरे, कोषाध्यक्ष निळकंठ वरळे व सल्लागार म्हणून अनिल धमणे, तुकाराम सावंत यांच्यी निवड करण्यात आली आहे.

मावळते अध्यक्ष तुकाराम सावंत यांनी नवनिर्वाचित कार्यकारिणीच्या सत्कार करून शुभेच्छा दिल्या तर नवनिर्वाचित अध्यक्ष किरण देशमुख यांनी कार्यकारिणीला विश्वासात घेऊन सामाजिक, राजकीय, शिक्षण, धार्मिक क्षेत्रात उल्लेखनीय कामगिरी करुन नवीन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे नावलौकिक करून कार्य करणार असल्याचे सांगितले. भाजयुमो शहर भाजपा जिल्हाध्यक्ष संजय पाटील घोगरे व दतकृपा मंगल कार्यालयाचे मालक तथा सामाजिक कार्यकर्ते मोहन पाटील घोगरे यांनी नवनिर्वाचित कार्यकारिणीच्ये स्वागत केले, तर नांदेड शहर काँग्रेस कमिटीच्ये उपाध्यक्ष सतिश बसवदे यांनी स्वागत केले.

 

banner

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!