Monday, June 5, 2023
Home नांदेड नांदेड विद्युत महावितरण कंपनीच्या विरोधात आझाद मैदान मुंबई येथे केशव मुद्देवाड यांचे 23 जानेवारी पासून आमरण उपोषण -NNL

नांदेड विद्युत महावितरण कंपनीच्या विरोधात आझाद मैदान मुंबई येथे केशव मुद्देवाड यांचे 23 जानेवारी पासून आमरण उपोषण -NNL

अधीक्षक अभियंता सु.बा. जाधव यांचा भ्रष्टाचार येणार चव्हाट्यावर...

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। नांदेड व भोकर डीव्हिजन अंतर्गत रोड साईडच्या विद्युत पोल व रोहित्र शिफ्टींग महावितरण (एम.एस इ.बी ) च्या कामात झालेल्या भ्रष्टाचारात अधिकारी व कर्मचाऱ्यांना पाठीशी घालणारी चौकशी समितीच्या संबंधिताची विभागांतर्गत चौकशी करून बडतर्फ करण्यात यावे या व इतर मागण्यासाठी सदरहू संघटनेचे संस्थापक अध्यक्ष केशव रामा मुद्देवाड हे 23जानेवारी 2023 पासून आझाद मैदान, मुंबई येथे आमरण उपोषणाला बसणार आहेत.सोबतच कार्यकर्त्यांचे बोंब मारो आंदोलनही होणार आहे.

मुद्देवाड यांनी अनेक वेळा वरिष्ठांना तक्रारी केल्यानंतर 27 जुलै 2022 रोजी उच्यस्थरिय चौकशी समिती स्थापन्यात आली.यात जयंत पाटे चौकशी समिती सदस्य तथा अध्यक्ष,प्रवीण दरोली व सुंदर लटपटे यांना सदस्य करण्यात आले.या चौकशी पत्रात संबंधित तक्रारदारास विश्वासात घेऊन उच्चस्तरीय चौकशी करण्यात यावी व अवहाल कार्यालयात पाठविण्यात यावा.

परंतु तक्रार कर्त्यास या समितीने विश्वासात न घेताच थातुर मातुर (मोघम)अहवाल पाठवला.मूळ तक्रार अर्जात चौकशी अधिकारी व तक्रारदार या दोघांनी जाय मोक्यावर जाऊन चौकशी करण्यात यावी ही चौकशी व्हिडिओ चित्रीकरणात करण्यात यावी जेणे करून बोगस झालेल्या कामाची सत्य परिस्थिती समोर येईल व शासनाचे झालेले नुकसान भरपाई वसूल होईल असे मुद्दाम केले नाही. कारण भ्रष्टाचारी व एजंशीचे मालक यांच्या सोबत चौकशी समितीचे तिन्ही अधिकारी यांनी अमाप पैसे (आर्थिक देवाण घेवाण करून)घेऊन हे प्रकरण दाबण्याचे प्रयत्न केलेले असल्यामुळे त्यांना आपल्या स्थरावरून फेर चौकशी करण्याची मागणी अध्यक्ष व व्यवस्थापकीय संचालक (महावितरण) वांद्रे मुंबई यांच्या कडे केली आहे.दोषी अधिकाऱ्यांना सेवेतून बडतर्फ करण्यात यावे असेही निवेदनात तक्रार कर्त्याने म्हंटले आहे.

भोकर डिव्हिजन अंतर्गत चालू असलेले कंत्राटदाराकडून निकृष्ट दर्जाचे काम करणाऱ्यास काळ्या यादीत टाकण्यात यावे व करोडो रुपयांचा भ्रष्टाचार करणाऱ्या अधिकाऱ्यास व कर्मचाऱ्यांना बडतर्फ करून त्यांच्या विरोधात फौजदारी स्वरूपाचे गुन्हे दाखल करण्यात यावेत या मागणी सह विविध मागण्यांचा समावेश आहे. या निवेदनाच्या प्रतीलीपी मा.प्रधानमंत्री, मा. राज्यपाल महाराष्ट्र राज्य, मा.मुख्यमंत्री महाराष्ट्र राज्य, मा.उपमुख्यमंत्री महाराष्ट्र राज्य,मा.सचिव ऊर्जा विभाग मंत्रालय मुंबई,मा.पोलिस महासंचालक, मुंबई यांच्यासह आदींना पाठविल्या आहेत.

अधीक्षक अभियंताअधीक्षक अभियंता सु.बा. जाधव यांचा भ्रष्टाचार येणार चव्हाट्यावर… सु.बा. जाधव हे ह्या भ्रष्टाचारामध्ये सहभागी असल्यामुळे त्यांची उच्चस्तरीय चौकशी करून त्यांना सेवेतून बडतर्फ करण्यात यावे ही मुख्य मागणी असल्यामुळे सु.बा. जाधव यांचा भ्रष्टाचार चव्हाट्यावर येईल.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!