Monday, June 5, 2023
Home अर्धापूर अर्धापूर महिला काँग्रेस तालुका अध्यक्षपदी मेघाताई स्वामी यांची निवड -NNL

अर्धापूर महिला काँग्रेस तालुका अध्यक्षपदी मेघाताई स्वामी यांची निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर| नांदेड प्रगती महिला मंडळ येथील झालेल्या काँग्रेसच्या बैठकीमध्ये कामठा बु येथील रहिवासी असलेल्या मेघाताई गजानन स्वामी यांची अर्धापूर काँग्रेस महिला तालुकाध्यक्षपदी निवड करण्यात आली. या निवडीचे पत्र माजी मुख्यमंत्री अशोकराव चव्हाण यांच्या हस्ते देण्यात आले.

मेघाताई स्वामी या सामाजिक कार्यकर्त्या असून त्यांचे काँग्रेस पक्षातील कार्य एकनिष्ठ आहे. काँग्रेसच्या निष्ठावंत कार्यकर्त्या म्हणून त्यांची ओळख आहे. भविष्यात महिला संघटित करण्यासाठी त्यांची ही निवड करण्यात आली आहे. त्यांच्या या निवडीबद्दल सरपंच दुर्गा विश्वनाथ दासे, उपसरपंच रणजीतसिंघ कामठेकर,शंकर कंगारे, ॲड. सुभाष कल्याणकर , उमाजी भद्रे, विश्वनाथ पाटील कल्याणकर, मोतीराम पाटील गणपुरकर, चंद्रबशी दासे आदींनी अभिनंदन केले .

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!