Monday, June 5, 2023
Home करियर पत्रकारिता पदव्युत्तर एम.जे.एम.एस. अभ्यासक्रमात शारदा कुलकर्णी विद्यापीठात सर्वप्रथम -NNL

पत्रकारिता पदव्युत्तर एम.जे.एम.एस. अभ्यासक्रमात शारदा कुलकर्णी विद्यापीठात सर्वप्रथम -NNL

‘पत्रमहर्षि स्व.हरी सखाराम तुंगार आर्यसेवक’ सुवर्णपदकाच्या मानकरी

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठातर्फे उन्हाळी 2022 मध्ये घेण्यात आलेल्या (एम.जे.एम.एस.) पत्रकारिता व जनसंवाद पदव्युत्तर अभ्यासक्रमाच्या परिक्षेत श्री गुरुगोविंदसिंघजी पत्रकारिता महाविद्यालयाच्या विद्यार्थीनी शारदा देविदास कुलकर्णी यांनी विद्यापीठातून सर्वप्रथम येण्याचा मान मिळविला आहे.

यासोबतच विद्यापीठातून एम.जे.एम.एस. पत्रकारिता व जनसंवाद अभ्यासक्रमात सर्वप्रथम येणार्‍या विद्यार्थ्यास दिल्या जाणार्‍या “पत्रमहर्षि स्वर्गीय हरी सखाराम तुंगार आर्यसेवक’ या सुवर्णपदकाच्याही शारदा देविदास कुलकर्णी या मानकरी ठरल्या आहेत.

या यशाबद्दल श्री गुरुगोविंदसिंघजी पत्रकारिता महाविद्यालयातर्फे शारदा कुलकर्णी यांचा सत्कार करण्यात आला. याप्रसंगी महाविद्यालयाचे डॉ. विकास कदम, प्रा.अमोल धुळे, प्रा. संजय नरवाडे, प्रा. विपिन कदम, विलास वाळककीकर, रोहित माळी, बालाजी कुलकर्णी, भारत सोनटक्के आदित्य कुंटे, श्वेता पाटील आदी उपस्थित होते.

त्यांच्या यशाबद्दल आई मंगला कुलकर्णी, धनंजय कुलकर्णी, शरदचंद्र कुलकर्णी, सौ. निता कुलकर्णी, शंकर पुरंदरे, सौ. शुभदा पुरंदरे, सुरेश कुलकर्णी, सौ. वैशाली कुलकर्णी, शेखर पुरंदरे, केतकी कुलकर्णी, शांतनु कुलकर्णी, शशांक पुरंदरे, सोहम कुलकर्णी, श्रेयस कुलकर्णी, समीरा कुलकर्णी, विहान कुलकर्णी यांनी त्यांचे स्वागत केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!