Monday, June 5, 2023
Home करियर जिल्हा परिषद शाळा कोठा शालेय व्यवस्थापन अध्यक्षपदी प्रल्हाद काळे -NNL

जिल्हा परिषद शाळा कोठा शालेय व्यवस्थापन अध्यक्षपदी प्रल्हाद काळे -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड| जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा जूना कौठा येथे शालेय व्यवस्थापन समितीची निवड करण्यात आली असुन अध्यक्षपदी प्रल्हाद दत्तराम काळे,तर उपाध्यक्ष बालाजी विक्रम गोरे यांच्यासह पदाधिकारी निवड १७ जानेवारी रोजी करण्यात आली.

शालेय व्यवस्थापन समितीची सदस्यपदी म्हणुन. सौ. शांताबाई संभाजी गोरे,( म.न.पा. सदस्य )श्री राजु गोंविद काळे पाटील,( म.न.पा. सदस्य) .श्री निंळकंठ विठलराव काळे पाटील.(शिक्षण तज्ञ), गोंविदराव विश्वनाथ गोरे क्रष्णा बनाजी बारसे,चांदू रामचंद्र काकडे , सौ मनिषा पंडित काळे सौ. कौसल्याबाई बालाजी गोरे, सौ.ऊर्मिलाबाई बालाप्रसाद पांचाळ ,सौ.मुक्ताबाई ज्ञानेश्वर काकडे,सौ. अनिताबाई महेश झोळगे , सौ सुजाता पंडित भोकरे शाळेचे मु.अ. सौ. नव्हारे सचिव. शिक्षक प्रतिनिधी पत्रे आदीची निवड करण्यात आली. यावेळी शिक्षक शिक्षिका, गावातील सर्व शिक्षणप्रेमी नागरीक उपस्थित होते. आभार प्रदर्शन सौ पवळे यांनी केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!