Sunday, June 4, 2023
Home क्राईम आमच्या उमेदवाराला मतदान का केलं नाही म्हणून एकास बेदम माराहण; नऊ जणांवर अट्राँसिटीचा गुन्हा -NNL

आमच्या उमेदवाराला मतदान का केलं नाही म्हणून एकास बेदम माराहण; नऊ जणांवर अट्राँसिटीचा गुन्हा -NNL

ग्रामपंचायत निवडणुकीवरुन घडले प्रकरण

by nandednewslive
0 comment

हदगाव, शे.चांदपाशा| आमच्या उमेदवाराला मतदान का..? केलं नाही म्हणून बेदम माराहाण करण्यात आल्याने नऊ जणावर अट्राँसिटी अंतर्गत हदगाव पोलिस स्टेशनला गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. हि घटना हदगाव तालुक्यातील मनुला या गावी घडली आहे.

या बाबतीत माहीती अशी की, गजानन भालेराव यांनी दिलेल्या फिर्यादीत म्हटले आहे की, दि १६ जानेवारी २०२३ रोजी मी माझ्या घरा समोर बसलो. यावेळी गावातील नऊ जणांनी मला “तु आमच्या उमेदवाराला मतदान केलं नसल्यामूळे आमचा उमदेवार पडला. म्हणून अत्यंत हिनशब्दात व आश्लिल भाषेत घाणेरड्या व जातिवाचक शिवीगाळ केली.

तसेच तु लय माजालास म्हणून सर्वजणांनी मारण्यास सुरुवात केली. एकाने लोखडी राँडने डोक्यावर मारल्यामुळे मी जख्मी झालो. या अवस्थेतच सर्व घटना पोलिसांना सागितली. यावरुन हदगाव पोलिसांनी अविनाष जाधव, गजानन जाधव, संदीप जाधव, हरिभाऊ कदम, किरण जाधवसह नऊ जणांवर हदगाव पोलिस स्टेशन मध्ये गु.र. क्र १५/२३ कलम ३०७,१४३, १८८,१४४,१४७,१४८ व १४९ कलमान्वे अँट्रासिटीचा गुन्हा दाखल करण्यात आला आहे. पोलिस उपविभागीय अधिकारी यांच्या मार्गदर्शनखाली पोलिस निरक्षक जगनाथ पवार पुढील तपास करित आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!