Saturday, June 3, 2023
Home नांदेड सार्वजनिक ठिकाणी पक्षांचे चित्रे / चिन्हांचे कापडी फलके, भाषण देण्यावर निर्बंध -NNL

सार्वजनिक ठिकाणी पक्षांचे चित्रे / चिन्हांचे कापडी फलके, भाषण देण्यावर निर्बंध -NNL

औरंगाबाद विभाग शिक्षक मतदार संघ निवडणूक

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| 05-औरंगाबाद विभाग शिक्षक मतदार संघ निवडणुकीच्या अनुषंगाने फौजदारी प्रक्रिया संहिता 1973 चे कलम 144 अन्वये जिल्हादंडाधिकारी अभिजीत राऊत यांनी सार्वजनिक ठिकाणी पक्षांचे चित्रे / चिन्हांचे कापडी फलके, सार्वजनिक ठिकाणी भाषण देण्यावर प्रतिबंधित केले आहे. हा आदेश नांदेड जिल्ह्यासाठी शनिवार 4 फेब्रुवारी 2023 पर्यंत लागू राहील, असे आदेशात नमूद केले आहे.

औरंगाबाद विभाग शिक्षक मतदार संघ निवडणूक मतदान केंद्राची अंतिम यादी गुरुवारी होणार प्रसिद्ध
औरंगाबाद विभाग शिक्षक मतदार संघ निवडणुक 2023 साठी निश्चित करण्यात आलेली मतदान केंद्राची अंतिम यादी जिल्हाधिकारी कार्यालयाच्या संकेतस्थळावर व संबंधित कार्यालयांच्या नोटीस बोर्डवर गुरुवार 19 जानेवारी 2023 रोजी प्रसिद्ध होणार आहे, असे जिल्हाधिकारी तथा सहायक निवडणूक निर्णय अधिकारी अभिजीत राऊत यांनी कळविले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!