Monday, June 5, 2023
Home सोशल हदगाव येथे जिल्हाधिकाऱ्यांची आढावा बैठक संपन्न…NNL

हदगाव येथे जिल्हाधिकाऱ्यांची आढावा बैठक संपन्न…NNL

by nandednewslive
0 comment

हदगाव। दिनांक १७/०१/२०२३ रोजी हदगाव हिमायतनगर येथील सर्व मंडळ अधिकारी तलाठी यांची अभिजीत राऊत, जिल्हाधिकारी नांदेड व बोरगावकर अप्पर जिल्हाधिकारी नांदेड यांनी सज्जनिहाय वसुलीचा आढावा घेतला.

सदर बैठकीमध्ये मा.जिल्हाधिकारी नांदेड यांनी सर्व तलाठी व यांना वर्ग दोन चे वर्ग एक प्रकरणे शोधणे म.ज.म.अ. कलम 42 अ. ब.क.ड. ची प्रकरणी शोधणे, अनाधिकृत अकृर्षिक प्रकरणे शोधणे ,तुकडे बंदीची प्रकरणे शोधणे ,शर्तभंग प्रकरण नेमून दिलेले उद्दिष्ट वेळेत पूर्ण करण्याबाबत सूचना केल्या आहेत तसेच नैराश्यग्रस्त शेतकऱ्यांचा सर्वे करून विहित नमुन्यात अहवाल सादर करावा व शंभर टक्के इ-पीक पाहणी करून अहवाल सादर करण्याबाबत आदेशित केले आहे.

सदर या बैठकीस मा. श्री अभिजीत राऊत ,जिल्हाधिकारी नांदेड व मा. श्री बोरगावकर अपर जिल्हाधिकारी नांदेड, मा. श्री ब्रिजेश पाटील उपविभागीय अधिकारी हदगाव ,श्री जीवराज डापकर तहसीलदार हदगाव, श्री. डी.एम. गायकवाड तहसीलदार हिमायतनगर, सर्व नायब तहसीलदार सर्व अवल कारकून सर्व मंडळ अधिकारी सर्व महसूल सहाय्यक सर्व तलाठी उपस्थित होते. तसेच जिल्हाधिकारी साहेब यांच्या कडे तालुक्यातील नागरिकांनी तक्रारीचे निवेदन देण्यासाठी रांगा लागल्या होत्या. त्या सर्व तक्रारीचे अर्ज निवेदन जिल्हाधिकारी साहेबांनी घेऊन त्यांच्यावर लगेच कारवाई करण्यात येईल असेही निवेदन करताना सांगण्यात आले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!