Monday, June 5, 2023
Home धार्मिक येवतीच्या यात्रेत हजारो भाविक भक्तांनी घेतले नराश्याम महाराज संजीवनी समाधीचे दर्शन -NNL

येवतीच्या यात्रेत हजारो भाविक भक्तांनी घेतले नराश्याम महाराज संजीवनी समाधीचे दर्शन -NNL

वार्षिक संजीवनी समाधीकाल महोत्सव सोहळा संपन्न

by nandednewslive
0 comment

नायगांव,  रामप्रसाद चन्नावार| दर्शन वार्षिक संजीवनी समाधीकाल महोत्सव सोहळ्या निमित्ताने येवतीच्या यात्रेत हजारो भाविक भक्तांनी नराश्याम महाराज संजीवनी समाधीचे दर्शन घेतले. यात्रेनिमित्त हजारो भाविकांनी उपस्थिती दर्शविली होती. 

दक्षिण भारतातील माळेगाव खंडोबा यात्रा संपल्यानंतर येवती येथे सर्वधर्मसमभावाचे प्रतीक समजले जाणाऱ्या अठरापगड जातीचे महाराष्ट्र आंध्रा कर्नाटक राज्यातील भाविकांच्ये श्रद्धास्थान असलेल्या नवसाला पावणाऱ्या पुरातन कालीन लघु आळंदी संजीवनी समाधी श्री सद्गुरु नराश्याम महाराज यांच्या यात्रेनिमित्ताने मोठ्या प्रमाणात यात्रा भरली जाते.

यामध्ये संस्थान समितीच्या वतीने ज्ञानेश्वरी पारायण ,गाथा भजन ,कीर्तन , वेद पंडित ब्राह्मण यांच्या मंत्रचाराद्वारे महाअभिषेक पूजा महाआरती, महाप्रसाद ,कुस्ती, आदी विविध कार्यक्रमाचे करण्यात आले होती दर्शनासाठी हजारोंच्या संख्येने भाविकांनी गर्दी केली यात्रेनिमित्ताने महाप्रसाद आमदार राजेश पवार सौ पूनमताई पवार यांच्या वतीने करण्यात आला यावेळी नांदेड जिल्ह्याचे लोकप्रिय खासदार प्रताप पाटील चिखलीकर मुखेडचे आमदार तुषार राठोड यांच्यासह विविध कार्यकर्त्यांनी उपस्थिती लावली होती महाआरतीनंतर श्री सद्गुरु नराशाम महाराज यांनी उपदेशपर भाविकांना प्रवचन दिले

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!