Sunday, June 4, 2023
Home नवीन नांदेड सिडको वृत्तपत्र टिन शेडचा प्रथम वर्धापनदिन विविध ऊपक्रमाने साजरा…NNL

सिडको वृत्तपत्र टिन शेडचा प्रथम वर्धापनदिन विविध ऊपक्रमाने साजरा…NNL

शालेय साहित्य, मराठी पत्रकार नवनिर्वाचित पदाधिकारी,जेष्ठ विक्रेते सन्मान...

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। सिडको येथील वृत्तपत्र विक्रेता टिन शेडचा प्रथम वर्धापनदिन निमित्ताने सिडको वृत्तपत्र विक्रेते संघटनेच्या वतीने वृत्तपत्र विक्रेते पाल्यांना परिक्षा प्याड पेन, मिठाई वाटप करून, जेष्ठ विक्रेते व नवीन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे पदाधिकारी व मान्यवरांच्या सन्मान,सत्कार सोहळा १९ जानेवारी रोजी नावामनपाचे माजी उपमहापौर विनय पाटील गिरडे व लोकमत चे व्यवस्थापक संचालक विजय पोवार यांच्या उपस्थितीत करण्यात आला.

नांदेड वाघाळा शहर महानगर पालिकेचा वतीने सिडको येथील वृत्तपत्र विक्रेता यांच्या साठी गत वर्षी मनपा निधी अंतर्गत माजी उपमहापौर विनय पाटील गिरडे यांच्या व सिडको लोकप्रतिनिधी यांच्या पुढाकाराने सुमारे ११ लाख ५० हजार रुपयांच्ये टिनशेड बांधुन देण्यात आले होते, या शेडला १९ जानेवारी २३ रोजी एक वर्ष पूर्ण झाल्याबद्दल सिडको वृत्तपत्र विक्रेते संघटनेच्या वतीने संघटनेच्या सिडको येथील टिनशेड रंगरंगोटी व विद्युत रोषणाई व आकर्षक रांगोळी काढून फुलांचा पुष्प वृष्टीने मान्यवरांच्ये स्वागत करण्यात आले.

यावेळी नावामनपाचे माजी उपमहापौर विनय पाटील गिरडे, दैनिक लोकमत नांदेडचे व्यवस्थापक संचालक विजय पोवार, नविन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे नवनिर्वाचित अध्यक्ष किरण देशमुख, उपाध्यक्ष शाम जाधव, सचिव रमेश ठाकूर, कार्याध्यक्ष तिरूपती पाटील घोगरे, लोकमत वितरण व्यवस्थापक गोविंद कंधारे, अमरजित वरळे, संजीव कुमार गायकवाड,संदीप गोरटींवार, पत्रकार डि.गा.पाटील, छायाचित्रकार सांरग नेरलकर, यांच्या सह मान्यवरांच्या उपस्थितीत होती.प्रांरभी जेष्ठ विक्रेते व मान्यवरांच्या हस्ते श्रीफळ व विधीवत पूजा करून महापुरुषांच्या प्रतिमेला पुष्पहार अर्पण करून अभिवादन करण्यात आले.

जेष्ठ विक्रेते दौलतराव कदम, शेख सयोधदीन, मदन सिंह चौहान, महिला वितरक वंदना लोणे, एकनाथ श्रंगारे, साहेबराव, यांच्या व नवीन नांदेड मराठी पत्रकार संघाचे नवनिर्वाचित पदाधिकारी यांच्या शाल श्रीफळ देऊन मान्यवरांच्या हस्ते सत्कार करण्यात आला. कार्यक्रमाचे सूत्रसंचालन सिडको वृत्तपत्र विक्रेते संघटनेचे अध्यक्ष सतीश कदम यांनी केले तर ऊपसिथीत मान्यवरांच्ये स्वागत बालाजी सुताडे,साई गोटमवाड, गणेश कांबळे, गणेश ठाकूर,राम धांवडे,शुभम कुंभार, गजानन धांवडे,तातेराव वाघमारे, अनिल धांवडे,अमोल नांदेडकर, आर्या लोणे, महेश सुताडे, व वृत्तपत्र विक्रेते यांनी परिश्रम घेतले. अल्प कालावधीत सिडको वृत्तपत्र विक्रेते संघटनेने विविध ऊपकम राबवुन नावलौकिक केले असून वर्धापनदिन निमित्ताने ऊपसिथीत मान्यवरांनी पदाधिकारी व वृत्तपत्र विक्रेत्यांना शुभेच्छा दिल्या.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!