Monday, June 5, 2023
Home नांदेड मतदानाच्‍या दिवशी मतदान केंद्र परिसरात प्रतिबंधात्मक आदेश -NNL

मतदानाच्‍या दिवशी मतदान केंद्र परिसरात प्रतिबंधात्मक आदेश -NNL

औरंगाबाद विभाग शिक्षक मतदारसंघ निवडणूक-2023

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| औरंगाबाद विभाग शिक्षक मतदार संघ निवडणूक-2023 च्या मतदानाची संपूर्ण प्रक्रिया शांततेत, निर्भय व न्‍याय वातावरणात पार पडावी तसेच या कालावधीत कायदा व सुव्‍यवस्‍था अबाधीत राहावी यासाठी जिल्हादंडाधिकारी अभिजीत राऊत यांनी सोमवार 30 जानेवारी 2023 रोजी नांदेड जिल्ह्यातील मतदान केंद्र परिसरात फौजदारी प्रक्रिया संहिता 1973 चे कलम 144 अन्वये आदेश लागू केले आहेत.

या मतदान केंद्रापासून 200 मीटर परिसरातील सर्व पक्षकाराचे मंडपे, दुकाने, मोबाईल, कॉडलेस फोन, पेजर, वायरलेस सेट, ध्‍वनीक्षेपके, सर्व प्रकारचे फेरीवाले व इतर इलेक्‍ट्रॉनिक्‍स उपकरणे, निवडणुकीच्‍या कामाव्‍यतीरिक्‍त खाजगी वाहन, चिन्‍हांचे प्रदर्शन व निवडणूकीच्‍या कामाव्‍यतीरीक्‍त व्‍यक्‍तीस प्रवेश करण्‍याकरीता प्रतिबंधीत करण्‍यात आले आहे. हा आदेश सकाळी मतदान सुरु झाल्यापासून ते मतदान संपेपर्यंतच्‍या कालावधीसाठी लागू राहील, असेही आदेशात स्पष्ट केले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!