Sunday, June 4, 2023
Home नवीन नांदेड सिडको सार्वजनिक शिवजन्मोत्सव अध्यक्षपदी सुभाष सुर्यवंशी यांची निवड -NNL

सिडको सार्वजनिक शिवजन्मोत्सव अध्यक्षपदी सुभाष सुर्यवंशी यांची निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। मराठा सेवा संघ, जिजाऊ ब्रिगेड, संभाजी ब्रिगेड व सार्वजनिक शिवजन्मोत्सव समिती सिडकोच्या अध्यक्षपदी मराठा सेवा संघ सिडकोचे सचिव सुभाष सुर्यवंशी यांची सर्वानुमते निवड करण्यात आली.

यावेळी नांदेड वाघाळा शहर महानगरपालिकेचे माजी उपमहापौर विनय गिरडे,मराठा सेवा संघाचे मार्गदर्शक सोपानराव पांडे, संभाजी ब्रिगेड विभागीय अध्यक्ष संकेत पाटील, जिल्हा उपाध्यक्ष साहेबराव गाडे, पत्रकार डिगा पाटील, पत्रकार तिरुपती घोगरे,युवक काँग्रेसचे जिल्हा सचिव सतीश बस्वदे,मराठा सेवा संघाचे सिडको अध्यक्ष त्र्यंबक कदम,ना ही उमाटे,उत्तम जाधव,दिपक भरकड, गजानन पवार, रावसाहेब झुंबाडे,कोंडिबा घोरबांड, बालाजी हिवराळे,एकनाथ पाटील आदिंची यावेळी उपस्थिती होती.

उर्वरित शिवजन्मोत्सव समिती कार्यकारिणी २३ जानेवारी रोजी जाहीर करण्यात येणार आहे. सुभाष सुर्यवंशी यांच्यी अध्यक्षपदी निवड झाल्या बदल अभिनंदन होत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!