Sunday, June 4, 2023
Home नायगाव यमुनाबाई विद्यालय आनंद नगरी उपक्रम साजरा -NNL

यमुनाबाई विद्यालय आनंद नगरी उपक्रम साजरा -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगांव, रामप्रसाद चन्नावार। श्री दत्त शिक्षण प्रसारक मंडळ होटाळा संचलित यमुनाबाई भाऊराव पाटील प्राथमिक शाळा नायगाव (बा) ता. नायगाव (खै) जि. नांदेड आनंद नगरी (खरी कमाई) या अंतर्गत दिनांक 21/01/2023… आनंद खाऊ बाजार भरवण्यात आला. या कार्यक्रमाच्या अध्यक्ष स्थानी के व्ही फाजगे सर होते फाजगे सर यांच्या मार्गदर्शनाखाली पार पडलेल्या खरी कमाई हा उपक्रम आयोजित करण्यात आला होता.

या कार्यक्रमाचे उद्घाटन दत्त ज्युनिअर कॉलेज नायगाव चेे प्राचार्य सूर्यवंशी सर, प्रमुख उपस्थितीती मध्ये घोगरे सर ,एकनाथ कल्याण सर व मुख्याध्यापिका सौ सुनंदा बाळासाहेब पांडे (शिराढोणकर) मॅडम तसेच यमुनाबाई भाऊराव पाटील प्राथमिक शाळेचा संपूर्ण स्टॉप उपस्थित होता….विद्यार्थ्यांनी वेगवेगळ्या प्रकारचे खाद्य पदार्थ करून त्याच्या विक्रीतून खरी कमाई केली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!