Monday, June 5, 2023
Home नांदेड नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाची कार्यकारिणी जाहीर -NNL

नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाची कार्यकारिणी जाहीर -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाचे अध्यक्ष गोवर्धन बियाणी आणि परिषदेच्या स्थानिक पदाधिकारयांनी केलेल्या शिफारशीनुसार मराठी पत्रकार परिषदेचे अध्यक्ष शरद पाबळे यांनी नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाची नवीन कार्यकारिणी जाहीर केली आहे.. ती पुढील प्रमाणे..

जिल्हा कार्यकारिणी – अध्यक्ष – गोवर्धन बियाणी, कार्याध्यक्ष – संतोष पांडागळे, परिषद प्रतिनिधी – सुभाष लोणे (अर्धापूर), सचिव – राम तरटे, कोषाध्यक्ष- कृष्णा उमरीकर, सहकोषाध्यक्ष – गणेश लोखंडे (कंधार), उपाध्यक्ष – सतीश मोहिते, सुनील पारडे, लक्ष्मण भवरे, फुलाजी गरड, (किनवट), एल. ए. हिरे,(भोकर), सुनील व्यवहारे, (हदगांव), सुभाष पेरकेवार, (नायगांव), सहसचिव :- मनोहर कदम, साजिद माजिद खान, (माहूर), रामचंद्र भंडरवार, (देगलूर), शंकर पवार, (बिलोली), रत्नाकर महाबळे, (लोहा)

जिल्हा संघटक :- पंडित वाघमारे (नायगांव ), प्रकाश जैन(हिमायतनगर), संदीप कामशेट्टे (मुखेड), जी.पी.मिसाळे (धर्माबाद), प्रताप देशमुख (मुदखेड), जिल्हा समन्वयक :- अभय कुळजाईकर, अविनाश पाटील, प्रसिद्धि प्रमुख :- माधव गोधणे, राजेंद्र कांबळे (बिलोली), कार्यकारिणी सदस्य :- करणसिंह बैस, सुभाष वाघमारे, नरसिंग अन्नमवार, पांडूरंग सोनकांबळे, संभाजी सोनकांबळे,बी. व्ही.चव्हाण, गंगाप्रसाद यन्नावार,मो.अफजल,

महानगर कार्यकारिणी अध्यक्ष – शिवराज बिच्चेवार, कार्याध्यक्ष – अनिल कसबे, सचिव – बजरंग शुक्ला, कोषाध्यक्ष – गजानन कानडे, सहकोषाध्यक्ष – अविनाश पाईकराव, उपाध्यक्ष – अमृत देशमुख, प्रल्हाद लोहेकर, सहसचिव – सुरेश काशीदे, मिर्जा आझम बेग, महानगर संघटक – प्रल्हाद कांबळे, महानगर समन्वयक – प्रशांत गवळे, प्रसिद्धी प्रमुख – रविंद्रसिंघ मोदी, डॉ. दिलीप शिंदे, कार्यकारिणी सदस्य :- भारत होकर्णे, किशोर वागदरीकर, महेंद्र देशमुख, सदाशिव गच्चे, मुनवर खान

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!