Monday, May 29, 2023
Home कंधार गणेश लोखंडे यांची जिल्हा पत्रकार संघाच्या सहकोषाध्यक्ष पदी निवड -NNL

गणेश लोखंडे यांची जिल्हा पत्रकार संघाच्या सहकोषाध्यक्ष पदी निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाच्या जिल्हा सहकोषाध्यक्ष पदी उस्माननगर विभाग ग्रामीण मराठी पत्रकार संघाचे अध्यक्ष गणेश लोखंडे यांची निवड करण्यात आल्याचे एका पत्रकाद्वारे कळविले आहे.

गणेश लोखंडे हे उस्माननगर विभाग ग्रामीण मराठी पत्रकार संघाचे संस्थापक अध्यक्ष आहेत.मागील २० वर्षांपासून पत्रकार म्हणून दैनिक सकाळ साठी काम करत असताना पंचक्रोशीतील अनेक बातम्यांना प्राधान्य दिले आहे. उस्माननगर येथील पत्रकार सभागृहासाठी सतत पाठपुरावा करून भव्य इमारत उभी राहिली आहे.त्यांच्या पत्रकारीतेतील लिखाणाची दखल घेऊन त्यांना नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाच्या जिल्हा सहकोषाध्यक्ष पदी निवड करण्यात आल्याचे कळविले आहे.

त्यांच्या या निवडी बद्दल विभागातील गणेश ढेपें , उत्तमराव पाटील ढेंपें , वसंत सिरसाठ ,संजय देशमुख , बालासाहेब शिंदे ,संजय ढेपें ,कृष्णा जोमेगावकर , संगमेश्वर बाचे ,संतोष कराळे ,दौलत पांडागळे ,व्ही.आर.शिंदे , बबलू शेख बारूळकर,,दिंगाबर तेलंग , विठ्ठल कतरे , प्रदीप देशमुख, माणिक भिसे , विठ्ठल ताटे पाटील, लक्ष्मण कांबळे,लक्ष्मण भिसे , देविदास डांगे, अमजदखान पठाण , संभाजी कांबळे, संभाजी काळम पाटील,शिवकांत डांगे ,शुभम डांगे, सुनील भुरे , यांच्या सह राजकीय सामाजिक, शैक्षणिक सर्वक्षेत्रातून अभिनंदन केले जात आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!