Sunday, June 4, 2023
Home करियर वर्धा येथे होणाऱ्या 96 व्या अखिल भारतीय मराठी साहित्य संमेलनात कवी कट्ट्यासाठी निवड -NNL

वर्धा येथे होणाऱ्या 96 व्या अखिल भारतीय मराठी साहित्य संमेलनात कवी कट्ट्यासाठी निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। वर्धा साहित्य संघ शताब्दी वर्षानिमित्त अखिल भारतीय मराठी साहित्य मंडळाचे 96 वे अखिल भारतीय मराठी साहित्य संमेलन वर्धा येथे दिनांक 3,4 आणि 5 फेब्रुवारी 2023 रोजी पार पडणार आहे. या संमेलनात निमंत्रित साहित्यिकांची/ कवींचीकवी कट्टा या मंचावरून सादरीकरण होणार आहे.

यासाठी नांदेड जिल्ह्यातील रहिवासी सौ. रुचिरा बेटकर यांची निवड करण्यात आली आहे. मराठी साहित्या प्रती आवड असलेल्या व सतत त्यांचे लेख,कथा, कविता असे साहित्य विविध वृत्तपत्रातून, मासिकातून सतत वाचण्यास मिळतात. 3 फेब्रुवारी रोजी कविता सादरीकरणासाठी उपस्थित राहण्याचे निमंत्रण सौ. रुचिरा बेटकर यांना आले आहे. 96वे अखिल भारतीय मराठी साहित्य संमेलनासाठी निवड झाल्याबद्दल त्यांचे सर्वच स्तरातून कौतुक व शुभेच्छांचा वर्षाव होत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!