Monday, June 5, 2023
Home नायगाव कुंटूर येथील महिलांनी हळदी कुंकू सह गृह उपयोगी वान देवुन केला सामाजिक एकतेचा संदेश -NNL

कुंटूर येथील महिलांनी हळदी कुंकू सह गृह उपयोगी वान देवुन केला सामाजिक एकतेचा संदेश -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार। नायगाव तालुक्यातील कुंटूर येथील जिरजामाय महिला बचत गटाच्या महिलांनी सामाजिक एकतेचा संदेश देत साजरा केला. हळदी कुंकू कार्यक्रम साजरा गटातील महिलांना उबदार, घोंगडी, मफलर, आसण, कोट, सुटर आसा वस्तू मेंढिचा लोकरापासून बनवले वस्तू एकमेकांना भेट देऊन मकरसंक्रांत तीळगुळ, हळदी कुंकू वान देवुन साजरा करण्यात आला.

विशेष म्हणजे वृक्ष लागवड करुन , सदर कार्यक्रम गिरजामाय महिला बचत गटाच्या महिलांनी आयोजित केला होता. यावेळी सर्व महिलांनी गटाचा ड्रेस कोड परिधान करून एकमेकांना गृह उपयोगी वस्तू देवुन साडी चोळी देवुन सन्मान करण्यात आला.

यावेळी गिरजामाय महिला समुहाची अध्यक्ष काश्याबाई मोगले, सचिव धुरपरबाई वडे ,पुजा बिस्मिले ,राजाबाई बहिरे ,गंगुबाई शेटे, अनिता शिंगणे ,मंगल कारताळे ,गोदावरीबाई संभाडे ,शांताबाई शांगे, सागरबाई करतदोडे, समुह संसाधन व्यक्ती रेखाताई अनिल कांबळे कुंटुरकर उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!