Monday, June 5, 2023
Home नवीन नांदेड नगरसेवक प्रतिनिधी गजानन देशमुख यांचे निधन -NNL

नगरसेवक प्रतिनिधी गजानन देशमुख यांचे निधन -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। नांदेडच्या ‘सिडको’ वसाहतीअंतर्गत एनडी-१, शिवाजी चौक परिसरातील रहिवासी गजानन देवराव देशमुख (वय-४२ वर्षे) यांचे २३ जानेवारी रोजी पहाटे अल्पशा आजाराने निधन झाले.

त्यांच्या पार्थिव देहावर २३ जानेवारी रोजी दुपारी त्यांच्या मुळगावी चिकाळा (ता. मुदखेड) येथे अंत्यसंस्कार करण्यात आले. दिवंगत गजानन देशमुख यांच्या अंत्ययात्रेत लोकप्रतिनिधी व विविध राजकीय पक्षांचे तथा सामाजिक संघटनांचे हजारो पदाधिकारी-कार्यकर्त्यांचा सहभाग होता.

त्यांच्या पश्चात पत्नी, दोन मुले, एक भाऊ, भावजय, एक पुतणी, एक पुतण्या, तीन बहिणी व मेहुणे असा परिवार आहे. नांदेड वाघाळा शहर मनपाच्या स्थायी समितीच्या माजी सभापती तथा नगरसेविका मंगलाताई देशमुख यांचे ते पती तसेच कॉंग्रेसचे सक्रिय कार्यकर्ते उदय देशमुख यांचे ते लहान बंधू होत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!