Monday, June 5, 2023
Home करियर शेख याहिया यांना राष्ट्रीय रतन पुरस्कार जाहीर -NNL

शेख याहिया यांना राष्ट्रीय रतन पुरस्कार जाहीर -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड।  माझा महाराष्ट्र लाईव्हचे संचालक तथा संपादक व सामजिक कार्यकर्ते शेख याहिया  यांना कृष्णा चव्हाण फाउंडेशनच्या वतीने उत्कृष्ट कार्याबद्दल राष्ट्रीयरत्न सन्मान 2023 हा पुरस्कार जाहीर करण्यात आला आहे. हा पुरस्कार सोहळा दि. 26 जानेवारी रोजी मेयर हॉल बीएमडब्ल्यू शोरूम लाईन अंधेरी वेस्ट मुंबई येथे मान्यवरांच्या हस्ते प्रदान करण्यात येणार आहे.

नांदेड जिल्ह्यात गेल्या 13 वर्षांपासून पत्रकारितेच्या क्षेत्रात उल्लेखनीय असे कार्य शेख़ याहिया यांचे असून निस्वार्थपणे ते पत्रकारिता करीत आहेत. जनसामान्यांना न्याय मिळवून देण्याचा त्यांचा प्रयत्न राहिलेला आहे. सामाजिक क्षेत्रात गेल्या 13 वर्षांपासून तळागाळातील लोकांना न्याय मिळवून देत आहेत.

या कार्याची दखल घेत यापूर्वीही त्यांना सत्यशोधक मंचचा उत्कृष्ट पत्रकार, राज्यस्तरीय आदर्श पत्रकार, खादीमे उम्मतचा उत्कृष्ट पत्रकार, शक्ती फिल्मचा आंतरराष्ट्रीय पत्रकार पुरस्कार तसेच महात्मा कबीर समता परिषदेच्या वतीने महाराष्ट्र भूषण व जीवन गौरव पुरस्कार देऊन गौरविण्यात आले आहे. तर आता कृष्णा चव्हाण फाउंडेशनच्या वतीने उत्कृष्ट राष्ट्रीय रतन सन्मानाने गौरविण्यात येणार असून याबद्दल त्यांचे सर्वत्र अभिनंदन व कौतुक होत आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!