Monday, June 5, 2023
Home करियर मराठी पत्रकार संघाच्या जिल्हासंघटक पदी प्रकाश जैन यांची निवड -NNL

मराठी पत्रकार संघाच्या जिल्हासंघटक पदी प्रकाश जैन यांची निवड -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। नांदेड जिल्हा मराठी पत्रकार संघाच्या जिल्हा संघटक पदी जेष्ठ पत्रकार प्रकाश जैन यांची निवड करण्यात आली असून परिषदेचे अध्यक्ष शरद पाबळे यांनी प्रकाश जैन यांच्या जिल्हासंघटक पदी नियुक्तीची घोषणा केली आहे.

परिषदेचे मुख्य विश्वस्त एस. एम. देशमुख यांनी जैन यांचे अभिनंदन करून पुढील कार्यास सुभेच्छा दिल्या आहेत. जैन यांच्या संघटक पदी झालेल्या नियुक्ती बद्दल सर्व पत्रकार व तसेच हिमायतनगर तालूका पत्रकार संघटनेच्या वतीने व मित्र मंडळीनी अभिनंदन करूण सुभेच्छा दिल्या आहेत.

प्रकाश जैन हे गेल्या अडीच दशकापासून पत्रकारितेत योगदान देत आहेत. त्यांच्या कार्याची दखल घेवून परिषदेने त्यांची योग्य निवड केली आहे. या निवडीबद्दल परिषदेचे विश्वस्त एस. एम. देशमुख, किरण नाईक, अध्यक्ष शरद पाबळे, कार्याध्यक्ष मिलिंद अष्टवीकर, सरचिटणीस मन्सूर खान, कोषाध्यक्ष विजय जोशी, विभागीय सचिव सचिन शिवशेटै, माजी पदाधिकारी चारूदत्त चौधरी, प्रकाश कांबळे, जिल्हाध्यक्ष गोवर्धन बियाणी, प्रदिप नागपूरकर आदिंचे जैन यांनी अभार मानले आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!