Monday, June 5, 2023
Home नवीन नांदेड नावामनपाचा सिडको क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत थकबाकीदार मालमत्ता धारकांचे नळ कनेक्शन कट -NNL

नावामनपाचा सिडको क्षेत्रीय कार्यालय अंतर्गत थकबाकीदार मालमत्ता धारकांचे नळ कनेक्शन कट -NNL

by nandednewslive
0 comment

नविन नांदेड। नांदेड वाघाळा शहर महानगरपालिका सिडको क्षेत्रीय कार्यालय सहा अंतर्गत अधिनस्त पथकाने मालमत्ता करापोटी थकबाकी असल्याने संबंधिताचे नळकनेकशन कट केले असून थकबाकी मालमत्ता धारकांनी मालमत्ता कर भरून जप्ती कार्यवाही टाळवी व प्रशासनास सहकार्य करावे असे आवाहन सहाय्यक आयुक्त डॉ रईसौधदीन यांनी केले आहे.

आज दिनांक 23 जानेवारी रोजी आयुक्त डॉ.सुनील लहाने, अतिरिक्त आयुक्त गिरीश कदम उपायुक्त डॉ.पंजाब खानसोळे यांच्या आदेशानुसार झोन क्रमांक 6 सिडको कार्यालय अंतर्गत डॉ राईसोदिन सहायक आयुक्त यांच्या आधी अधिनस्त पथक या मालमत्ता क्रमांक 4051002729 यांच्याकडे जप्तीसाठी गेले असताना मालमत्ता धारकांनी एकूण थकबाकी 169376 इतकी येणे बाकी होती भरण्यास नकार केल्यामुळे त्याचे नळ कनेक्शन कट करण्यात आले आहे. कर निरीक्षक सुधीर सिंह बैस, सुदाम थोरात ,वसुली लिपिक मारुती सारंग व मालू एनफळे नथुराम चौरे यांनी कारवाई केली आहे

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!