Sunday, June 4, 2023
Home करियर शरदचंद्र महाविद्यालयाकडून मशाल रॅलीचे भव्य स्वागत -NNL

शरदचंद्र महाविद्यालयाकडून मशाल रॅलीचे भव्य स्वागत -NNL

by nandednewslive
0 comment

नायगाव, रामप्रसाद चन्नावार| आजादी का अमृत महोत्सवी वर्षानिमित स्वामी रामानंद तीर्थ मराठवाडा विद्यापीठ नांदेडच्या विद्यार्थी कल्याण विभागाच्या वतीने काढण्यात आलेल्या मशाल रॅलीचे भव्य स्वागत दि.24 जानेवारी, 2023 रोजी सकाळी 9:00 वाजता महाविद्यालयाचे प्राचार्य डॉ.के. हरीबाबू, महाविद्यालयातील विद्यार्थी कल्याण विभागाचे प्रमूख डॉ.एन.पी. सानप व महाविद्यालयातील सर्व प्राध्यापक, महाविद्यालयाचे अधिक्षक प्रशांत बिलवणीकर व प्रशासकीय कर्मचारी यांच्या वतीने भव्य स्वागत करण्यात आले.

या रॅलीची जबाबदारी प्रा.डॉ. बालाजी कतूरवार, डॉ.मनूरकर व डॉ. पाटील यांच्यावर होती. सदर मशाल रॅली विद्यापीठाच्या अंतर्गत असलेल्या 34 महाविद्यालयाना भेटी देवून स्वातंत्र्यासाठी बलीदान दिलेल्या महात्म्यांचा इतिहास वृद्धींगत करीत आहे. यावेळी महाविद्यालयाच्या प्रांगणामध्ये रॅलीच्या मान्यवरांचे पुष्पहाराने स्वागत करण्यात आल्यानंतर भारताच्या अमृत महोत्सवी वर्षानिमित स्वामी रामानंद तीर्थ विद्यापीठाच्या वतीने तयार करण्यात आलेल्या वचनाचे सामुहिक वाचन करुन प्रा.डॉ. गो.रा.परडे यांच्या वतीने शपथ देण्यात आले.

यावेळी प्रा.डॉ. बालाजी कत्तूरवार यांनी प्रास्ताविक करून तरुणांना मशाल रॅलीचे महत्व स्पष्ट केले. प्राचार्य डॉ.के. हरीबाबू यांनी रॅलीच्या संबंधाने मार्गदर्शन केले.प्रा.डॉ. नामदेव सानप यांनी सुत्रसंचलन केले यावेळी महाविद्यालयातील प्राचार्य, सर्व प्राध्यापक, अधिक्षक व प्रशासकीय कर्मचारी आणि विद्यार्थी शंकर पवार होटाळकर, विद्यार्थिनी अक्षरा साहेबराव कांबळे, आशिया डुमणे, भाग्यश्री‌ पांचाळ, शितल ताटे, शतका जाधव, सविता कावळगाव, महानंदा मेत्रे, खुशी ऊप्पे.ईत्यादी उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!