Monday, June 5, 2023
Home सोशल खाजगी टॅव्हल्समधून होणारी जिवघेणी प्रवासी वाहतुकीची चौकशी करण्याचे आदेश -NNL

खाजगी टॅव्हल्समधून होणारी जिवघेणी प्रवासी वाहतुकीची चौकशी करण्याचे आदेश -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| शहरासह जिल्ह्यात खाजगी ट्रॅव्हल्सच्या माध्यमातून जीवघेणी प्रवासी वाहतुक सुरु आहे. मागील अनेक वर्षापासून हा प्रकार सुरु आहे. ही वाहतुक बंद करावी अशी मागणी एमआयएमचे महानगर सचिव बशीर लाला यांनी एका निवेदनाद्वारे जिल्हाधिकार्‍यांकडे केली होती. या पत्राची दखल घेत जिल्हाधिकारी कार्यालयाने प्रादेशिक परिवहन अधिकार्‍यांना पत्र पाठवून या संबंधीत कारवाई केल्याचा अहवाल सादर करण्याचे आदेश दिले आहेत.

खाजगी ट्रॅव्हल्स शहरातील रेल्वेस्थानक, हिंगोली गेट, बाफना आदी ठिकाणी मुख्य दस्त्यावर लावण्यात येतात यामुळे वाहतुकीची कोंडी देखील मोठ्या प्रमाणात होत आहे. शहरासह तालुक्याच्या ठिकाणी देखील मुख्य रस्त्याच्या मधोमध ट्रॅव्हल्स थांबवून प्रवाशी घेण्यात येतात. या प्रकारामुळे अनेकजण वैतागले असून वाहतुकीच्या कोंडीबरोबरच या खाजगी ट्रॅव्हल्सच्या प्रवासी वाहतुकीमुळे अपघाताचे प्रमाण वाढले.

या खाजगी ट्रॅव्हल्सना शहरात बंदी करुन यांना शहराबाहेर थांबा द्यावा किंवा ही वाहतुक बंद करावी अन्यथा तीव्र आंदोलन करण्याचा इशारा बशीर लाला यांनी एका निवेदनाद्वारे दिला होता. या निवेदनाची दखल घेत जिल्हाधिकारी कार्यालयाने प्रादेशिक परिवहन अधिकार्‍यांना कारवाई करण्याचे आदेश दिले आहेत.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!