Thursday, February 2, 2023
Home कंधार उस्माननगर येथे स्व. बाळासाहेब ठाकरे यांना अभिवादन -NNL

उस्माननगर येथे स्व. बाळासाहेब ठाकरे यांना अभिवादन -NNL

by nandednewslive
0 comment

उस्माननगर, माणिक भिसे। हिंदुह्रदय सम्राट शिवसेनाप्रमुख स्वर्गीय बाळासाहेब ठाकरे यांच्या जयंती निमित्त शिवसेना उद्धव बाळासाहेब ठाकरे गटाच्या वतीने उस्माननगर येथील चौकात स्व. बाळासाहेब ठाकरे यांच्या प्रतिमेस शिवसैनिक व अन्य कार्यकर्त्यांच्या वतीने पुष्पहार अर्पण करून भावपूर्ण अभिवादन करण्यात आले.

यावेळी स्व. बाळासाहेब ठाकरे यांच्या प्रतिमेचे दीप प्रज्वलन करून अभिवादन करण्यात आले.याप्रसंगी बालाजी पु. घोरबांड ,आमिन आदमनकर , जावेद सय्यद , सुनील पा.काळम हानमंत मोरे , संभाजी ईसादकर , रामदास सोनटक्के ( दाजी ) संभाजी अन्नपुर्णे , कमलाकर काळम , रामेश्वर ईसादकर पत्रकार लक्ष्मण कांबळे. यांची उपस्थिती होती .

ग्रामपंचायत कार्यालय उस्माननगर येथे सरपंच श्रीमती गयाबाई शंकरराव घोरबांड व ग्रामसेविका डी.शिंदे उपसरपंच सदर बाशीद शेख, व ग्रामपंचायत सदस्य यांच्या हस्ते स्व. बाळासाहेब ठाकरे यांच्या प्रतिमेचे पूजन करण्यात आले.यावेळी व्यंकटराव पाटील घोरबांड,बाबू पाटील घोरबांड, संजय वारकड, शिवशंकर काळे , कमलाकर शिंदे,माने आमिनशा फकीर, दत्ता पाटील घोरबांड,अफसर शेख , तसेच सद्दाम पिंजारी, परमेश्र्वर पोटजळे,संजय भिसे, ओमकार मोरे, गावातील नागरिक उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!