Monday, June 5, 2023
Home क्रीडा राज्यस्तरीय शालेय वुशू क्रीडा स्पर्धैत स्वराली वैद्यचे यश…NNL

राज्यस्तरीय शालेय वुशू क्रीडा स्पर्धैत स्वराली वैद्यचे यश…NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। क्रीडा व युवक सेवा संचालनालय महाराष्ट्र राज्य पुणे,जिल्हा क्रीडा परिषद,नांदेड व जिल्हा क्रीडा अधिकारी कार्यालय,नांदेड व्दारा आयोजित राज्यस्तरीय शालेय वुशू क्रीडा स्पर्धा जिल्हा क्रीडा संकूल,इनडोअर हाॅल,नांदेड येथे पार पडल्या.

या स्पर्धैत यशवंत महाविद्यालयाची विज्ञान शाखेची विद्यार्थीनी आणि मान सन्मान स्पोर्ट असोशियन नांदेडची विद्यार्थीनी कु.स्वराली सुंदरराज वैद्य हिने  (-४५k.g)तृतिय क्रमांक पटकावत ब्रांझ पदकाची मानकरी ठरली.

पदक वितरण कार्यक्रमात मंचावर सचिव राजेश जांभळे, वुशू चे मुख्य प्रशिक्षक डाॅ. प्रमोद  वाघमारे,जिल्हा क्रीडा अधिकारी राजेश्वर मारावार, राज्यक्रीडा मार्गदर्शक श्रीमती शिवकांता देशमुख,अक्षय  जांभळे,वुशू प्रशिक्षक नफिस शेख यांची उपस्थिती होती.स्वरालीच्या या यशाबद्दल तिच्यावर सर्वस्तरातुन कौतुकाचा वर्षाव होत आहे.या यशाचे सर्व श्रेय तिने प्रशिक्षक नफिज अहमद शेख यांना दिले आहे.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!