Monday, June 5, 2023
Home अर्धापूर अर्धापूर तालुक्यात ठाकरे सेनेचे‌ जयंतीनिमित्त विविध कार्यक्रम -NNL

अर्धापूर तालुक्यात ठाकरे सेनेचे‌ जयंतीनिमित्त विविध कार्यक्रम -NNL

by nandednewslive
0 comment

अर्धापूर| हिंदुहृदयसम्राट शिवसेनाप्रमुख बाळासाहेब ठाकरे यांची जयंती विविध कार्यक्रमांनी तालुक्यात साजरी करण्यात आली.

सोमवारी वसमत फाटा येथे हिंदुह्रदयसम्राट स्व.बाळासाहेब ठाकरे यांची जयंती साजरी करण्यात आली.तालुकाप्रमुख संतोष कल्याणकर, शहर प्रमुख काजी सलामदिन यांच्या पुढाकारातून जयंती साजरी करण्यात आली, यावेळी जिल्हाप्रमुख बबनराव बारसे,युवा सेना उपजिल्हाप्रमुख चेतन देशमुख,सचिन इंगोले, शेतकरी सेना तालुकाप्रमुख रमेश पाटील शिरसागर, अशोक डांगे, युवा सेना तालुकाप्रमुख गजानन कदम, सोशल मीडिया तालुकाप्रमुख रफिक शेख,

उपशहर प्रमुख शिवप्रसाद दाळपुसे,युवा नेते अमोल बारसे, बालाजीराव गोदरे, सुनील बोबडे, नागोराव ढगे, पप्पू राजे गोरे, युवा सेनेचे भगवान पवार, ओम प्रकाश नागलमे, नासिर काझी, नायम बागवान, मारुती मोगरकर, दशरथ लोणारे, दिलीप भांडे, सुरेश बारसे, बाळंत बासरे, संदीप लंगडे,सय्यद अली,अब्दुल नदीम, बाबा खान, बबनराव बोराटे, इमरान खान, वाघमारे,सह अनेक कार्यकर्ते उस्थित होते

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!