Thursday, February 2, 2023
Home करियर जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा जुना कौठा आनंदनगरी मेळावा साजरा..NNL

जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा जुना कौठा आनंदनगरी मेळावा साजरा..NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड। जिल्हा परिषद प्राथमिक शाळा जुना कौठा येथे आनंदनगरी मेळावा घेण्यात यात शाळेतील जवळपास 20 विधार्थी यांनी सहभाग नोदवुंन विविध विधार्थी यांनी बनविण्यात आलेल्या पदार्थातून पाच हजार रुपये जमविले.

21 जानेवारी रोजी जि.प.प्रा.शा.जुना कौठा येथे आनंदनगरी मेळावा घेण्यात आला.या आंनद नगरीचे उद्दघाटन नगरसेविका सौ.शांताबाई गोरे , शालेय समितीचे अध्यक्ष प्रल्हाद काळे, उपाध्यक्ष बालाजी गोरे,निळकंठ काळे, व शालेय समिती सदस्य व गावातील मु.अ.नव्हारे, वरिष्ठ शिक्षक पत्रे,शैबवार , पवार ,वरिष्ठ शिक्षिका सौ.कळसकर ,सौ.पवळे ,सौ.महाजन ,सौ.खमितकर व श्रीमती पठणे हे उपस्थित होते.

सर्व मुल व मुलीनीं भेळ पोहयाचा चिवडा, पेढा, वडापाव, गुलाब जामुन, शाबुदाना,पाणीपुरी जवळपास २० विधार्थी यांनी तयार करुन स्टाल लावले होते, यावेळी आणलेल्या खावुचा आनंद घेतलाआणि पालकांनी सुध्दा आनंद लुटला, यात जवळपास पाच हजार रुपये कमाई केली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!