Monday, June 5, 2023
Home नांदेड महासत्संग गुरुवाणी कार्यक्रमासाठी नांदेडमधील सर्वांनी एकत्र यावं – डी.पी. सावंत -NNL

महासत्संग गुरुवाणी कार्यक्रमासाठी नांदेडमधील सर्वांनी एकत्र यावं – डी.पी. सावंत -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड| १ फेब्रु. रोजी श्री. श्री. रवीशंकरजी यांच्या सान्निध्यात संपन्न होणार्‍या महासत्संग गुरुवाणी कार्यक्रमासाठी नांदेडमधील सर्वांनी एकत्र येऊन अद्वितीय करावा असे आवाहन माजी राज्यमंत्री व कार्यक्रमाचे सहस्वागताध्यक्ष डी.पी. सावंत यांनी व्यासपीठाच्या भूमीपूजनाच्या वेळी केला.

यावेळी आपले मनोगत व्यक्त करताना ते पुढे म्हणाले, “मा. अशोक चव्हाण यांना स्वागताध्यक्ष म्हणून सन्मान दिला हा आनंद आहेच”. श्री.श्री. रवीशंकरजी यांच्या लोकप्रियतेमुळे भाविक भक्ताच्या उपस्थिती व कार्यक्रमाच्या यशस्वीतेबद्द्ल विश्वास व्यक्त केला.

कार्यक्रम समन्वयक मकरंद जाधव यांनी प्रास्ताविक केले. जिल्ह्यात अनेक गावात स्वामी अशोकजी, स्वामी शाश्वतजी, व स्वामी कल्याणकरजी यांच्या उपस्थितीत गावागावात पदयात्रा सुरू आहेत व भक्तांचा उत्तम प्रतिसाद मिळत आहे. यावेळी त्यांनी अशी माहिती दिली. या कार्यक्रमासाठी कामाजी पवार, राजू काळे, यांच्यासोबत आर्ट ऑफ लिव्हिंग प्रशिक्षक, स्वयंसेवक, साधक मोठ्या प्रमाणात उपस्थित होते.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!