Sunday, June 4, 2023
Home सोशल लोह्यात चिखलीकर कुटुंबियांच्या वतीने हळद कुंकूवाचा कार्यक्रम संपन्न -NNL

लोह्यात चिखलीकर कुटुंबियांच्या वतीने हळद कुंकूवाचा कार्यक्रम संपन्न -NNL

by nandednewslive
0 comment

लोहा| शहरात वटपौर्णिमा व हळदी कुंकूचा कार्यक्रम दरवर्षी घेतला जातो. त्या कार्यक्रमास शहरातील महिलांची मोठी संख्या आवर्जून उपस्थित असतात .यंदाही चिखलीकर परिवाराच्या वतीने खा चिखलीकर यांच्या सुविद्य पत्नी प्रतिभाताई चिखलीकर व भाजपा महिला मोर्चाच्या प्रदेश उपाध्यक्षा प्राणिताताई देवरे चिखलीकर यांच्या उपस्थितीत शहराती गोविंद गार्डन मध्ये हा कार्यक्रम पार पडला

लोह्यात दरवर्षी प्रमाणे यंदाही चिखलीकर कुटुंबियांच्या वतीने हळदी कुंकूवाचा कार्यक्रम गोविंद गार्डन मध्ये घेण्यात आला होता. आज लोहा येथील गोविंद गार्डन येथे चिखलीकर परिवाराच्या वतीने व सर्व महिला भगिनींच्या साक्षीने भव्य दिव्य हळदी कुंकवाचा कार्यक्रम पार पडला.

भाजपा महिला मोर्चा प्रदेश उपाध्यक्ष सौ प्रणिता देवरे चिखलीकर,सौ.प्रतिभा प्रतापराव पा.चिखलीकर, सौ.वैशाली प्रवीण पाटील चिखलीकर,सौ.सोनाली संदिप चिखलीकर,सौ.संजीवनी गणेशराव गाढे, नगरसेविका कल्पनाताई मुकदम, माजी प स सदस्या सौ.सुरेखा दत्ता वाले, माजी नगरसेविका शोभाताई बगडे नळगे यांनी महिलांना तिळगुळ दिले व शुभेच्छा दिल्या .महिलांच्या सन्मानासह त्यांच्या प्रगतीवर प्राणिताताई यांनी भाष्य केले हा स्नेह व जिव्हाळा अतूट असावा अशी अपेक्षा त्यांनी व्यक्त केली.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!