Wednesday, March 29, 2023
Home नांदेड नांदेड पतंजली योगपीठ परिवारातर्फे 74 वा प्रजासत्ताक दिवस साजरी -NNL

नांदेड पतंजली योगपीठ परिवारातर्फे 74 वा प्रजासत्ताक दिवस साजरी -NNL

by nandednewslive
0 comment

नांदेड। पतंजली योगपीठ परिवारातर्फे कैलास नगर हनुमान मंदिर ठिकाणी सकाळी 7.30 वाजता संकल्प यज्ञ करण्यात आला. सर्वांनी नांदेड जिल्हा योगमय करण्याचा संकल्प केला.

जागा तिथे योग शिबिरे लावणे, योग शिक्षक बनवणे, नेहमीच योग वर्गांचा विस्तार करणे, घरोघरी योगाचा प्रसार करणे, स्वदेशी वस्तूचा वापर करण्याचे ठरवले, लगेच ध्वजारोहणाचा कार्यक्रम झाला. याप्रसंगी भारत स्वाभिमान, पतंजली योग समिती, पतंजली किसान सेवा समिती, युवा भारत, सोशल मीडिया व महिला पतंजली योग समितीचे आदरणीय सिताराम सोनटक्के, सुरेश लंगडापुरे, हनुमंत ढगे,

महारुद्र माळगे, रावसाहेब साजने, अनिल अमृतवार, वसंतराव कल्याणकर, पंढरीनाथ कंठेवाड, देवेश सलगरकर, अशोक कुरुडे, रमेश दमकोंडवार, देविदास लाटकर, मुंजाजी जाधव, रामराव चव्हाण, लक्ष्मीकांत फुके, महानंदा माळगे, अनिता सोनटक्के, पद्मा रुद्रवार, ज्योती डोईफोडे, सुरेखा घोगरे, राणी दळवी, उर्मिला साजने, स्वाती बेंबरे, चंदा हळदे पाटील, सुनिता डांगे, दिलीप आघाव, यशोदाबाई शिंदे, पूजा पांडागळे, शिवाजी शिंदे हळदेकर,

अनिल कदम, शिवाजी मुलंगे, रामकृष्ण चक्रवार, नामदेव मोहिते, उत्तमराव वट्टमवार, दिगंबर पाटिल, दिगंबर कुऱ्हाडे, दिगंबर पाटील, शशिकला भरणे, सुनिता आलमपल्लेवार, जोशना भोल, शालिनी शेळके,लता धूमपलवार, सुंदरबाई हळदे, आदी मान्यवर उपस्थित होते असे अनिल अमृतवार यांनी सांगितले

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!