Wednesday, March 29, 2023
Home नवीन नांदेड कांकाडी येथील रक्तदान शिबिरात २९१ जणांनी केले रक्तदान..NNL

कांकाडी येथील रक्तदान शिबिरात २९१ जणांनी केले रक्तदान..NNL

by nandednewslive
0 comment

नवीन नांदेड| भारतीय प्रजासत्ताक दिना निमित्ताने २६ जानेवारी निमित्त मुख्य संयोजक सुदीन पाटील बागल यांच्या वतीने आयोजित केलेल्या काकांडी नगरीमध्ये रक्तदान शिबिरात एकूण २९१ रक्तदात्यांनी व मित्र परिवाराने व महिलांना रक्तदान करून सहभाग नोंदविला,या शिबीरास नांदेड दक्षिण विधानसभा मतदारसंघाचे आमदार मोहनराव हंबर्डे, मनपाचे माजी ऊपमाहपौर विनय पाटील गिरडे यांच्या सह मान्यवराची उपस्थिती होती.

रक्तदान शिबिर यशस्वी करण्यास प्रल्हाद पाटील बागल ,प्रकाश पाटील ,बागल मोतीराम कोंके , दत्ताराम पाटील बागल,नाना पाटील बागल,काशिनाथ बिंगेवाड, काळेश्वर बागल ,कैलास बागल ,काशिनाथ बागल, रवी थोरात ,अमोल गोडबोले ,शिवाजी बागल, प्रदीप कोल्हे ,देवानंद हनवते, रजनीकांत हनवते ,अमोल मगरे ,राष्ट्रपाल कोल्हे ,दीपक पवार ,रावण वरताळे ,गुणाजी भवर, पांडुरंग कानोले ,महादेव कानोले, बालाजी कानोले ,गंगाधर कोंके, व्‍यंकटी पवार, हनुमंत पवार, अशोक कोल्हे ,राजू कोल्हे ,सचिन बागल , चक्रधर हंबर्डे,संतोष बागल, रवी देशमुख ,संतोष इंगळे, सतीश अल्लडवाड, शिवानंद बागल, नागनाथ बागल, अंकुश गायकवाड व गावकरी यांनी परिश्रम घेतले.

तर या रक्तदान शिबीराला जिल्हा परिषद सदस्य मनोहर पाटील शिंदे,मनोहर पवार, वैद्यकीय अधिकारी डॉ.बालाजी राठोड ,बालाजी पाटील पुणेगावकर,पप्पू पाटील कोंडेकर ,प्रवीण पोकर्णा ,अब्दुल गफार, विकी राऊतखेडकर, संदीप सोनकांबळे ,मदन देशमुख, माधव डोम्पले, गंगाधर नरवाडे, इंद्रजीत पांचाळ सरपंच बळीरामपूर ,नागेश वाघमारे ,किशन गव्हाणे ,श्याम पाटील वडजे, राजू लांडगे, गजानन कहाळेकर, चंदू भुरे ,शिवराज पाटील जोमेगावकर, जगदीश ठाकुर, सुनील भाऊ वडगावकर यांच्या सह ग्रामस्थ व मित्र मंडळ यांनी सहकार्य केले.

संबंधित बातम्या वाचा

Leave a Comment

nandednewslive.com या वृत्तवाहिणी/पोर्टलवर प्रकाशित झालेल्या बातम्याचा कोणी गैरफायदा घेत असतील तर संबंधित संस्था, व्यक्ती कॉपीराईट कायद्यानुसार जबाबदार राहतील. वृत्तसंकेत स्थळावर प्रसिद्ध झालेल्या जाहिराती, बातम्या, लेख, किंवा मजकुरास वृत्तवाहिणी तपासून पाहू शकत नाही संचालक/संपादक सहमत असतील असे नाही. यातून उद्भवणाऱ्या कोणत्याही विषयाला संबंधित लेखक, वार्ताहर, प्रतिनिधी व जाहिरातदारच जबाबदार राहतील. या वेबसाईटवर प्रसिद्ध झालेल्या बातम्या किंवा मजकुरासंदर्भात काही वाद निर्माण झाल्यास तो नांदेड न्यायालयांतर्गत राहील.

Visitor counter NNL

Copyright @ 2011-2023 Online Social News Live Channel All Right Reserved -Developed & Designed by M&D Infotech Latur, Call – 86687 76434 

Are you sure want to unlock this post?
Unlock left : 0
Are you sure want to cancel subscription?
error: Content is protected !!